Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo katika ma-benk yetu tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wizaga, Jan 24, 2012.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nimetembelea benk ya nmb kwa ajili ya kupata mkopo kwa watumishi wa halmashauri,kitu ambacho kimenishitua riba .
    1. nikaabiwa kama mshahara wako ni millioni mojakwa miaka minne utapata kiasi furani kwa asilimia 18 na zaidi ya hiyo utapata asilimia zaidi ya ishirini HUU MIMI NAUITA KUMUUWA MTUMISHI.
    2. NI BANK IPI BASI INATOA ASILIMIA NAFU KWA ASILIMIA YA CHINI NA MUDA MREFU NA KWA HARAKA ZAIDI NAOMBA MSAADA KWA HILI
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    karibu finca tunatoa mkopo wa biashara nadhani utakufaa zaidi,riba sio kubwa kivile!
     
  3. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bank ni nyingi sana mjini hapa..jaribu ecobank,amana,uba,fnb,equity benki zinazoanza riba inakua chini sana
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    Sijuhi huwezi pata chini ya hapo ndugu yangu, Tembelea benki zote bongo!
     
  5. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tana nmb ndo wana riba ndogo, kwingine ni 19 mpaka 22. Pia ukumbuke, kadri muda unavyokua mrefu riba huongezeka,kwani ''the longer the period,the higher the risk of default'' tataizo la bank kubwa ni milolongo mireeeeeefu....
     
  6. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mabenki ni wezi tu... mimi nilichukua mkopo wa milioni tanio CRDB iringa, lakini natakiwa kurudisha jumla ya shilingi milioni 7.5 kwa miaka 4, huu si wizi? hebu piga hesabu ni asilimia ngapi uone kama huu si wizi... wanatamkaga tu eti asilimia kumi na nane au ngapi lakini kiuhalisia ni hela nyingi sana wanatula hawa watu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sifikirii tena kukopa bank, ni mzigo ndugu yangu....!!!!! Labda kama ni kuanzia milioni 100 na kuendelea kwa miradi mikubwa ,,, lakini hivi vi milioni 10 -15, utaumia...
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Maelezo yako hayatosheleze. Ni 18% on principal kwa miaka yote minne au 18% kwa salio la mkopo (reducing balance) au ni 18% on principal mara miaka minne.

    Hata hivyo NMB bado ni benki yenye riba nafuu ukilingalisha na benki na taasisi zingine zinazofanya kazi ya "kupunguza umaskini" kwa kuwanyonya maskini

     
Loading...