Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa inayoongoza kwa umaskini Tz !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Jun 4, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ni mikoa ipi ina hali ya kutisha ,umaskini wa huduma miundombinu nk.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    1. Dar es salaam
    2. Pemba
    3. Katavi

    wengine waendelee, nimetaja hiyo mikoa kutokana na hadhi za hiyo mikoa pamoja na usumbufu wanaopata wananchi katika shughuli zao za kila siku ikiwa ni pamoja na kupata maji, kisafiri kwenda sehemu moja au nyingine, sehemu za matibabu kama zahanati na hospitali.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtwara,Lindi,Kigoma,Rukwa,Ruvuma
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Singida
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kagera na kibaha kigoma nayo hali ni tete sana!
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dar es salaam ni number 1
    kutoka kimara mpaka posta ni km 13 lakini utatumia masaa 3
    kuna mkoa mwingine una hiii hali hapa bongo??????
     
  7. B

    Bijou JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    tabora ndiyo nambari one; mkoa ambao haujanunganishwa kwa lami na mkoa wowote; barabara tope; uwanja wa ndege tope; train ya wahindi; elimu ya kusuasua: Mungu tusaidie
     
  8. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ukiacha Mwanza (biashara ya minofu ya sangara), Arusha na K'njaro (Tanzanite na wanyamapori) mikoa iliyobaki yote masikini.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu umewahi kuishi iringa???mimi niliishi pale miaka ya 1997-1998,,kusema kweli niliamua kuacha kazi kwa
    ridhaa yangu mwenyewe,,maisha ya kutisha!
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,239
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Unaifahamu vizuri dhana ya umasikini? Unapotaja mikoa yenye utajiri mkubwa tz iringa inawekwa namba mbili ukianza na arusha!!
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi Tanzania kuna mkoa wenye unafuu katika hilo kweli!!!! Anyway, kiasilia mikoa yote ya Tanzania ni tajiri sana ila imekosa sera nzuri za kuweza kuisukuma kimaendeleo.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hivi ni nani anawaambia mtwara ni maskini??yaani mawazo yenu ya 70's bado mnayo hadi leo??hembu tembeleeni huko South halafu mje hapa jamvini mfute kauli zenu!! Huu ndio mkoa ambao hata usikie Tanzania nzima ipo gizani/sijui mgao wa umeme,huu utakuwa pekeyake unashine kwa umeme,Na Gesi ikiianza kuchimbwa kule ndio non-stop!!
     
  13. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    sio kwa umaskini huo, labda wa kipato
     
  14. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukishajua kuna njia muafaka za kuukwamua au ndo kuongeza thread?ni vyema kuujadili umaskini wa Tanzania in general na mikakati madhubuti ya kuondokana na lindi la umaskini kwani tukishuka katika mikoa kesho mtu atataka kujua katika mkoa huo kaya,ukoo au familia gani maskini mkoa mzima...haisaidii
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dodoma,singida,
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mmeku wangu nimewahi kuishi pale wakati nafanya tertiary education kuna kuchangamka fulani coz of many colleges ,na nliyapenda mazingira na hali ya hewa binafsi kati ya mikoa yote nliyowahi ishi nlipenda Iringa hata ajira yangu ya kwanza nilianzia kule mm ni wa kilimnjr,ndo hayo nnayosema ni umasiki tu ila mikoa yote ni mizuri
     
  17. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,440
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Dodoma inaongoza!hakuna barabara nzuri zaidi ya Morogoro road na Singida road,zote zilizobaki si za kuunganisha Mitaa,Kata,Wilaya wala Mikoa jirani zinazopitika kwa urahisi hata kipindi cha KIANGAZI!
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna mkoa ambao ni tajiri hata TZ?
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee mpitanjia nahisi una mawazo sana
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nina mawazo sana... na nimechoshwa na wasanii ambao wanajiita viongozi wetu. Ukiangalia rasilimali tulizonazo, Tanzania si nchi ya kuwa hivi ilivyo
     
Loading...