Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikataba mibovu mpaka kwenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karina, Jun 27, 2011.

  1. Karina

    Karina Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri kile kipengele cha mpaka kifo kitakavyotutenganisha (???) Kiangaliwe kwa jicho la tatu
    maana upande mmoja naona kama unaumizwa!!!!!! Uzuri wa mkataba na wote mfaidike nao ni kila mmoja kutokukiuka makubaliano.

    • NIKUPENDE:israel:
    • NIKUTUNZE:israel:
    • KATIKA TABU NA RAHA:israel:
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You know what? Mazingira huwa ni chanzo kikubwa kwa wahusika kusaini mikataba bila ya kufahamu ama kuelewa vyema vifungu vyote vya mkataba pamoja na madhara yake, regardless mkataba una faida kias igani. Wakati umefika sasa, hata kama dini ya kikristo inaonyesha kifo ndiyo kitu pekee cha kuvunja mkataba, bado watu wanaweza kufunga ndoa mahala pengine ambako kipengele hiki no option mfano wilayani. Hapo watu watakuwa free kuachana na kuendelea na maisha mengine pale watakapotambua kuwa walifanya makosa kwenye kuchaguana!
     
  3. s

    shoshte Senior Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini utangulize kuonyesha kushindwa??shida sisi wenyewe tunangia kwenye ndoa kwa pupa hatuangalii ni yupi anayefaa na pia tunafuata tamaa za miili yetu Mke na mme mnastahili mfurahie ndoa yenu milele mtangulize Mungu wakati wa kuchagua mwenza wako na utafurahia maisha ya ndoa milele
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Pole Karina, hicho kipengele unachosema kinatumika ktk sheria za kanisa pekee. Sheria ya Ndoa ya mwaka 1971 inaruhusu talaka na ikumbukwe sheria za kanisa zipi chini ya sheria za nchi hivo bado unaweza kudai talaka au kutengana. Mapdari au wachungaji hao hao wanajua maisha yamebadilika kwa sasa na hata ukisoma maandiko hayasemi yanasema mtu atamwacha babae na mamae na kuungana na mwenzake nao watakuwakitu kimoja, sasa kwa wakati ule ni tofauti na sasa.Ipo haja na nakuunga mkono wa sheria hizi kubadilika
     
  5. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Africa sana pale (kona baa), Buguruni, mitaa ya site senta kwa wale mlioko Dar panafaa kumpata mme/mke ambaye haiitaji mkataba au unasemaje? Karina, na hii inaweza saidia kila mmoja wenu kukaa chonjooo!!!!!!!!!!! au??????????????????????????????
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona liko wazi kabisa hili kwamba linahitaji kufanyiwa marekebisho
     
Loading...