Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihadhara! Mihadhara! Mihadhari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Sep 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,652
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Jamani tuoneeni huruma, ni mitaa ya hapa kinyerezi dar, huku wasabato huku waislamu, inakera sana, majibizano ya matusi, kejeli, dhihaka kwenye vipaza sauti mpaka usiku mkubwa bila kujali watoto wadogo na wengine ambao wamechoka wanahitaji kupumzika. Natumaini ufalme wa mbingu hautafutwi hivo, this is barbaric deeds of high order!
     
  2. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,219
    Likes Received: 35,233
    Trophy Points: 280
    uko sahihi hata huku mabibo kazi ni hiyohiyo najiuliza kwani bila kuuponda ukristo mhadhara haunogi? inakera sana
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kutomjua Mungu unayemuabudu, unabaki unapapasa gizani.
    Dawa yao waombee, Mungu awape hekima ya jinsi ya kumtafuta.
    Sometimes i wonder why did God have to make it this difficult?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...