Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migogoro ya viwanja kwisha kabisa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GAGL, Jul 14, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa tumefungua kampuni kwa jina la Nsamy Real Estate and General Suppliers Ltd, kampuni inahusika na uuzaji wa viwanja, majumba, kupangisha nyumba za biashara na makazi, uuzaji wa mashamba. Kwa plot zilizopimwa, tunafuatilia uhalali wa hati wizara ya ardhi sisi wenyewe, kama hakijapimwa pia tutakusaidia kuhakikisha kuwa unapata shamba, nyumba au kiwanja kisicho na mgogoro kabisa ikiwa pamoja na kufanya mpango wa kupima kwa bei rahisi. Pia tunafanya ugavi wa vifaa vya ujenzi, vyakula katika taasisi, vifaa vya ofisini na majumbani, vifaa mbalimbali kulingana na mahitaji na mambo mengine yanayohusiana ugavi. Kampuni imesajiliwa kwa namba 83891, tupo tegeta, kama unahitaji kiwanja, nyumba, shamba, unataka kutengenezewa bustani, mahitaji mbalimbali yanayohusiana na ugavi kama nilivyoanisha hapo juu tafadhari piga 0786 046484 au barua pepe gmwiga@yahoo.com
     
  2. G

    GAGL Senior Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pia kwa wanaotaka kuuza nyumba, shamba, viwanja au kupangisha nyumba, vyumba au ofisi unaweza kuwasiliana na sisi, 0786046484
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    jf inatia fora kila kitu humu kimo.
     
Loading...