Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Midadi ikipanda hata nguo nitavua

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 22, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Usidhani ni mwalimu mzuri, hapana, hili ni pozi la KUJAMBA

    [​IMG]
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Afu ndo aje Njegele aseme madai yetu HAYATEKELEZEKI
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hata kama kudharau ni jadi yetu watanzania lakini tujifunze tu kuheshimu wale waliotutoa tongotongo mpaka leo hii tunajidai mitaani kwa kujua kusoma na kutumia mitandao.
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa ndo angekuwa mwalimu mdada, afu awe amevaa sketi fupi...ungeona Jinsi akina Madenge na akina little John wangekimbilia kukaa mbele...

    Full Kula Chabooo
     
  5. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Heshima ni kitu cha bure. Mi nadhani hujamtendea haki. Walimu wa Hivi wamebaki wachache sana. Tunatakiwa kuwapo moyo na sio kuwadhihaki.
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo atakua kaongezewa mshahara.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    darasa binafsi
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Baba V Mimi huwa namdharau na kumtoa maana sana mtu anayemdharau mwalimu.Nasema hivyo kwa kuwa nimeifanya kazi hiyo katika shule binafsi na Serikalini kwa kipindi cha miaka sita,na lengo langu nilitaka kujua changamoto zinazowakabili walimu.Na nilichogundua ni kuwa walimu wanadharauliwa kwa sababu ya uadilifu wao na uwezo wao wa kuishi katika mazingira magumu na wengi wao wakiwa na chanzo kimoja tu cha kipato ambacho ni mshahara,tofauti na sehemu nyingine ambapo pamoja na kuzidiwa scale ya mshahara na walimu lakini wana mianya mingi ya Rushwa kwa mfano Polisi ,watendaji wa vijiji na kata.makarani wa mahakama,wahudumu wa masjala,n.k..Kwa maoni yangu binadamu yoyote mwenye akili timamu alitakiwa amuheshimu mwalimu kuliko mtumishi wa kada yoyote kutokana na kujitoa kwake katika kuhudumia jamii...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseeee babaaangu huyu mwalimu uwalimu upo kwenye damu
     
Loading...