Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi blog,na ushabiki wa kisiasa, mktano ccm watkisa ngome ya cdm maji ya chai arumerumeru east

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Mar 26, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Blog ya pupet wa magamba, uzushi ndo huu wa hii blog, kwa taarifa yako hapa mchai ndo home, hao watoto na watu walioletwa na hiace tusiojua walikotoka ndo ngome ya cdm? Na hapo mlipotaka kuwapiga wachache walokuwepo baada ya kuonyesha V ilipopita helkopta mbona hamyasemi? kawadanganyeni walowatuma.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa mtu kapewa chakula na CCM unategemea aandike ya CHADEMA?
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inategemea lengo la mwanzilishi wa blog hiyo kama hutaki unaacha kila binadamu ana mtazamo wake na hiyo ndio demokrasia tunayolilia kila siku kwamba CCM inamiinywa.
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  6. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Jamaa c yuko magogoni pale.. So inabidi aendelee ku-justify uhalali wa kuwepo kwake pale.. Ndo hiyo blog sasa.. inamuweka mjini..
     
  7. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona watoto wadogo ndio wengi, walienda kushangaa tu. Michizi hana jipya... kaisha kama gamba ccm.
     
  9. nyasaland

    nyasaland Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilikuwa napitia blog ya issamichuzi leo nikaangalia kwa mwenye uelewa wa kawaida utagundua kuwa imeibeba ccm maana imetumia picha nyingi kumnadi mgombea wa ccm-arumeru kwa picha na matukio ambapo yangeweza chukua sawa sawa na mgombea wa ccm,nikashuka chini kidogo nikakutana na picha za wanachadema wanaorudisha kadi huko mvomero,wanakilisha we need to be fair kwenye hizi chaguzi
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Si umesema blog ya issamichuzi? Ni blog yake. Kama unajua maana ya blog huwezi kumpangia aweke nini kwenye blog yake. Afterall, alishasema vyama vya upinzani havimpelekei habari wala picha.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Michuzi halipi kodi, ni haki yake kuibeba ccm ili imbebe na yeye
     
  12. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kable ya kulalamika inabidi pia kuangalia 'theme' ya unacholalamikia. Wewe huoni kuwa kwa hilo bandiko amesaidia kujua picha halisi za mikutano hiyo!?

    Angalia vizuri hapo kwenye hizo picha alafu ujue ni 'wapiga kura'b wangapi, au waliosimama nyuma!? :)
    Embu angalia huyo 'dogo' aliyeshika bendera kama kweli kaja mwenyewe, na keshabalehe kweli!?
    6. Lusinde akiwachana CHADEMA kwenye ngome inayodaiwa yao Maji ya Chai.jpg

     
  13. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
Loading...