Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michuzi ateuliwa mwandishi msaidizi wa Rais

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bibikuku, Nov 30, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa nilizozipata zinasema yule mpiga picha wa Daily News (ukipenda Daily Noise) Muhidin Issa Michuzi, ameteuliwa kuwa mwandishi wa habari msaidizi wa Rais.

    Haijulikani kama Premi Kibanga atabaki kuwa mwandishi msaidizi wa rais pia ama atapanda na kuwa mwandishi mkuu wa rais maana hadi sasa hakuna mwandishi mkuu wa rais aliyeteuliwa rasmi.

    Salva yeye ni mkurugenzi wa mawasiliano ingawa mara nyingi hufanya kazi kama mwandishi mkuu wa rais. USINIULIZE SOURCE TAFADHALI
    !
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Source?
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Michuzi ni usalama wa Taifa na tena humpelekea mkulu habari nyingi za mitaani, naona sasa ameamua kumkaribisha ubavuni kwake kabisa

     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii imekaaje? Mpinga picha ameteuliwa kuwa mwandishi wa habari?
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    From the above Basics "I reserve my comments" kwa sasa... Hopefully utakuja baadae kutuhakikishia habari.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anafanya kazi ya kupiga picha ingawa pia ana fani ya uandishi wa habari. Mbona inaeleweka kirahisi tu.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibonde anakauka koo tu kwa kubwabwaja tu kwenye Radio ya wafu wakati wenzake wanakula mashavu kudadadeki.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    safi sana kimepanda,hayo ni malipo ya uadilifu na uaminifu,piga kazi mkuu na itumie nafasi ipasavyo
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahaha! 28-58 Over
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Muda utasema ukweli.....
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kala shavu jamaa nae atakuwa anakula bata safi sana
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I thought you and him both support magamba?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Siwezi kushangaa sababu safari nyingi za JK za Ulaya na Marekani uwa anasafiri na Michuzi
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani pia JK anataka atakapopigwa picha na mastaa wengine ziwe za ukweli zaidi. Michuzi qualifies
     
  15. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks for understanding AshaDii, hakuna chembe ya uongo hapa take it from me!
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ndio tz.
     
  17. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    After all amekuwa akiipa nguvu sana CCM kwa picha na habari ktk Blogu yake.....Juhudi zake zimemlipa teh teh teh
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bro mkubwa naye mtata kwa teuzi zake..kwali ni hatari sana
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmh, Umeanza lini tabia hii ?
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii habari ni ngumu kuiamini,sidhani kama ni za ukweli.
     
Loading...