Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya wana JF kwa Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pilato2006, Sep 2, 2010.

  1. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nina 100,000/= kwa ajili ya kampeni nataka kumpa Rais wetu mtarajiwa, dr. W. Slaa kwa ajili ya kampeni. Nilijaribu ku PM kwake lakini hadi sasa hakuna jibu huenda yupo busy na mambo ya kampeni , naomba mwenye Ac yake au wapi michango inapokelewa anifahamishe
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    heeee.....jamani msaidieni huyu bwana mwanademocrasia na mpenda maendeleo.............
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
Loading...