Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka kumi na nane kitendawili cha upinzani hakijateguliwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nova Kambota, Oct 16, 2010.

  1. Nova Kambota

    Nova Kambota Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya yote ni sehemu ya udhaifu wa CHADEMA na CUF lakini kuna mengi zaidi ya haya hasa kwa upande wa CHADEMA ambao wanaendesha propaganda zisizo na mwelekeo wala ujazo wa kimantiki,kimtazamo,kifikra na kifalsafa, angalia jinsi CHADEMA inavyotumia JAMII FORUMS na gazeti la Tanzania Daima
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na wewe ushindwe kwa jina la Bwana. Amina.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Una hofu.

    Unachokihofu ndicho kitakachotokea.

    Pole
     
  4. m

    mosesk Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujadili hoja za wahuni kama akina NOVA ni kupoteza muda, haelewi kitu anafikiri World Bank inaendeshwa kihuni kama Sisi m!. Huyo siyo mzushi tu ni mhuni, suala la thamani kushuka au kupanda linategemea na uchumi wa nchi husika. Mbona kila siku shillingi inashuka thamani vikao vya kushusha vinafanyika wapi? na je huyo Mtei anahudhuria?
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mtaandika sana kuhusu vyama vya upinzani. Mnasahau kuwa vyama hivyo ni chombo tu cha kuleta mapinduzi. Nguvu kubwa iko kwa wananchi ambao watapiga kura, wao ndio watakaochagua viongozi wanaokubalika.

    Watu wengi si wanachama wa vyama vya upinzani, bali wamechoshwa na sera za kudanganyana na kulaghaiana siku nenda rudi. Kwa sasa haijalishi kwao kuwa chama hicho kina historia ya miaka 100 au la, kama kimeshindwa kutimiza matumaini ya wapiga kura kilichobakia ni: bye bye!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nova mpaka hapo ulipo nini unajivunia toka CCM?Nina wasi wasi hawa wanaotetea CCM ndo hawa watoto wa mafisadi bse kwa Mtanzania wa kawaida ni sawa na kuukumbatia umaskini.
    Habari ndo iyo Slaa ie PHD holder raisi wa Tano Tz huleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    We ***** sana.
    Kuhusu TANZANIA DAIMA ni gazeti lao CHADEMA. je mlitaka ninyi ccm mdominate news media yooote ili wapinzani wasipate platform. Kuhusu JF hilo nakataa. kuna usawa humu, dawa ni wewe kuwa na hoja na siyo vioja.

    Nilikufata kule kwenye globu yako maana mmejaa matusi na hoja zisizo na vina nadhani umeisoma ukaja huku ukakuta shubiri from page one to page zero
    pole sana
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,565
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Nova Kambota, Jamii Forums ni jukwaa huru na mtu yeyote aruhusiwa kujiunga na kutoa maoni yake kama wewe mwenyewe ulivyofanya. Ninavyoelewa wengi wa wana JF hawana vyama ila wanasimamia ukweli na ukileta hoja zisizo na mshiko jitayarishe kupokea vidonge vyako. JF ni jukwaa la kumkoma nyani bila kumwangalia uso na mahali ambapo wachangiaji wengi huita koleo kwa jina lake bila kumung'unya maneno.

    Unadai una blog yako ambayo sidhani kama nina hamu hata ya kuitembelea baada ya kuuona msimamo wako na huko waruhusiwa kumwaga mawazo mgando kiasi chako. Ungekaa ukajiuliza kwa nini wengi humu JF wanaonekana kuiunga mkono Chadema na si vyama vingine, jibu ni rahisi kupatikana - wote wamechoshwa na utawala wa kisanii usiozingatia haki na sheria, utawala ulio na ubia na mafisadi na utawala unaotanguliza maslahi ya chama mbele ya taifa.
     
  9. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :grouphug: naona unatumia jf kunadi hako kablog kako ka ki sisiemu angalia siku ya mwisho mungu akunusuru na u,...........
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ni hivi:

    Kuna listi ndefu ya watu ambao wamejipatia fedha nyingi kutoka kwa CCM na mafisadi lakini hawakutumia njia hii unayotumia: KUJIPENDEKEZA! Watu kama Mtikila, Professor Lipumba nk walianza siasa kwa kuikosoa CCM na mafisadi kikwelikweli. Walipoonekana wanahatarisha amani ya mafisadi wakahongwa fedha nyingi ili wanyamaze.

    Na kampeni hii ya uchaguzi ilipoanza Mtikala alipokea tena fungu kuuuubwa kutoka kwa Kikwete and co ili asiwaandame wakati wa kampeni...
     
  11. D

    DRV Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyu mtoto mnampa umaarufu bure. Anahitaji tu kupewa chandarua kimoja na madhiwa.

    Nova kakojoe ulale mdogo wangu.

    Mwenyezi Mungu anawaelewa siku zote watoto kama nyie msiojielewa. Akurehemu na roho yako.
     
Loading...