Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika; Chadema wamefanya nini cha Maendeleo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Dec 2, 2011.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kuelekea kilele cha miaka 50 ya Uhuru, hebu tujiulize chama kikuu cha upinzani nchini Chadema kimefanya nini cha msingi kwa taifa la Tanzania ukiondoa maandamono ambayo yameshindwa kuleta ukombozi wa kweli kama maandamano yaliyofanyika Egypt na Tunisia. Viongozi wa Chadema katika miaka 50 ya Uhuru wamefanya nini cha Maendeleo kwa Taifa letu cha kukumbukwa na Watanganyika ? nini leo Chadema wanaweza kuwaeleza Wananchi wamefanya katika miaka 50 ya Uhuru? Kama wamefanikiwa kuwa chachu ya maendeleo tunawapongeza sana lakini kama hawajafanya kitu cha Maendeleo wanapaswa kulaumiwa na Watanganyika.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Chadema ilishawahi kupita hata kwenye mtaa wako kukusanya kodi hata shilling mia?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wamefunua uozo CCM na serikilini na sasa CCM wanavuana magamba! Wameshinikiza kuandikwa kwa katiba mpya na sasa tuko kwenye mchakato japo CCM wanaonekana kufanya hila lakini mchakato upo. Kubwa zaidi wamewapa wananchi ujasiri wa kupambana na uongozi dhalimu. Maendeleo ya nchi yataletwa na wananchi wenyewe na ili iwe hivyo ni muhumi wananchi wakawa na ujasiri/mamlaka katika uongozi. CHADEMA wanafanya hilo kwa ufanisi wa hali ya juu.

    Tukumbuke CHADEMA wamekuwa chama kikuu cha upinzani kwa mwaka mmoja tu, kabla ya hapo ni CUF waliokaa kwenye nafasi hiyo kwa zaidi ya miaka 10! Pengine tujiulize CUF wamefanya nini wakati wakiwa cham kikuu cha upinzani?
     
  4. s

    shykwanza Senior Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    changia hoja Chadema wamefanya nini cha Maendeleo kwa taifa hili katika kipindi cha miaka 50 na si kuleta ushabiki wa kichama kwani tunataka kujenga taifa letu na sio kubomoa.
     
  5. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    miaka 50 ya huruma kwa wawekezaji CHADEMA C MAFISADI, C WAPENDA RUSWA, WANA UTU, WAPENDA NCHI YAO, WAMETAJA MAFISADI. WANAWATETEA WANANCHI
    yaani yapo mengi mno.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika cha maana Chadema walichofanya ni maandamano na matamko yasikuwa na tija kwa taifa
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swali lako linafaa kuuliza vya hivi vimefanya nini miaka 50
    1. CCM
    2. CHADEMA
    3. CUF
    4. TLP
    5. NCCR
    Hapo utapata jibu unalolitafuta, otherwise!!!!!!!!!!!??????????????
     
  8. s

    shykwanza Senior Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ufahamu wako hayo ndio maendeleo Watanganyika wanayoyataka kutoka CDM; kweli vyama vya siasa sio msingi wa maendeleo ya Taifa bali ni kambi ya majambazi ya CCM na CDM kupanga mbinu za wizi kwa rasilimali za Watanzania
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu chedema ilikwepo tangia uhuru?
    Je chadema wanakusanya kodi?

    Unashindwa kuleta mambo yenye tija kwa taifa unaleta u nge se nge tu hapa. Hao wanao kusanya kodi wameisha kuambia wamefanya nini?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Upumbavu ni sifa! CDM kina miaka 50 Kama wapinzani?
     
  11. s

    shykwanza Senior Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kuwa na hoja ya msingi zaidi ya hiyo big up
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Swali Gumu sana kuweza kujibiwa na Mtu Kilaza kama Shykwanza
     
  13. s

    shykwanza Senior Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uelewa wako katika dhana ya miaka 50 ya uhuru ni mdogo
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @ritz, mwaka mmoja tu tangu CHADEMA wawe chama kikuu cha upinzani mimi na wewe tunaongea kuhusu Tanganyika tena bila woga! Jana kwenye taarifa ya habari TBC1 mtangazaji alikuwa anatumia Tanganyika na sio Tanzania Bara! Wote tunajua TBC iko kwa ajili gani. Wakati mwingine tunajisahau CHADEMA wamefanya nini.
     
  15. s

    shykwanza Senior Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je hao wanaofanya maandamano na migomo isiyo na tija umeshathubutu kuwauliza wamefanya nini kwa Taifa letu au wanafanya hayo kwa masilahi yao;
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    msingeiba kura mwaka jana na kuipa chadema nchi leo hii mngeona nini CDM wamefanya ndani ya mwaka mmoja. ambacho kingefanyika in one year kingekuwa kikubwa kuliko kilichofanywa na magamba ndani ya miaka 50.
     
  17. Y

    Yetuwote Senior Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ungetueleza CHADEMA walihitajika kufanya nini ndo uulize kama wamefanya au la? Baada ya kusoma maelezo yako nimejiuliza sana hatimaye nikajilizisha kwamba umelata hoja/maswali ya kitoto sana, ni wazi kuwa chadema inakutisha na inakunyima usingizi (sijui ni kwa nini?)
     
  18. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi nafikiri ubongo wako umejaa kinyesi n siyo akili chadema imeshashika dola?anyways nenda kwenye majimbo yaliyoshikwa n chadema e.g karatu utaona wamefanya nini isitoshe chadema wamekufanikishia kukuletea katiba mpya hao hao chadema wamekutajia wala nchi (mafisadi) serikali yako yakipuuzi imeshindwa kuwachukulia hatua mpaka leo hii watuhumiwa wote sasa we ulitaka ikufanyie nini tena?ikutafutie mke n kukuzalishia watoto?poor you
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hoja dhaifu inahitaji majibu dhaifu! Elimu yako ni ya kiwango gani? Maana hata mgonjwa wa akili ananafuu
     
  20. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi ninafikiri MODS inabidi waanzishe utaratibu wa kufanya IQ test kabla ya kujiunga JF.

    Kwasababu uwezo wa kufikiri na kutafakuri ulioneshwa na ShyKwanza it is beyond comprehension.
    I'm afraid s/he is in a wrong forum. IQ test itatusaidia ku-filter watu wa aina hii.

    MODS, I beg to move
     
Loading...