Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya UDSM!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apollo, Oct 20, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Maazimisho ya miaka 50 ya chuo kikuu cha Dar es Salaam. Hebu tufikirie...ndani ya miaka hiyo, serikali imefanikiwa kwa yapi na imeshindwa kwa upande upi?

    Kwangu mimi naona miaka 50 ni mingi sana kitanzania, chuo kilitakiwa kiwe kimepiga hatua kubwa sana. Bado kuna dosari nyingi zinazoonyesha uzembe upo..... Mpaka leo kuna vitanda wanalala watu wawili wawili, uhaba wa majengo ya hostel, vifaa vya kazi....hii inasikitisha sana. Pia chuo kina miaka mingi wakati kuna watoto wa wakulima bado hajanufaika japokuwa ni kikongwe.

    HESLB V/S TCU.......Katika program yangu, tupo watu 9 tu wenye mkopo, wote waliobakia hawana mikopo. Just imagine. Inasikitisha sana, sijui field watafanyaje.

    Jk atakuwepo, atakuwepo pia na Rais Museven, kuna maswali mengi itambidi ajibu, maana sasa serikali inatuona sisi wanafunzi ni wajinga na hatujui wanachokifanya. Inabidi tum'bane mpaka kieleweke kesho.

    Nasikitika kusikia kuwa sherehe imeangukia kwenye msiba wa mwanafunzi mwenzetu. Mungu ailaze roho ya marehemu, mahali pema peponi.
     
Loading...