Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 uhuru wa "Tanzania"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBURE JASHA, Dec 5, 2011.

  1. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam waungwana wote.
    Mimi nina umri wa miaka 32 sasa. kwa maana nimepitwa na Jamaa aitwae "Tanzania " Kwa miaka 18 mpaka Dec 9. NAOMBA NITOE HOJA SASA
    Kwenye vitabu ,Walimu wetu na hata wazee wanatuambia Taifa la Tanganyika lilipata uhuru wake tar. 9/12/1961! Taifa ninaloishi sasa hivi linaitwa Tanzania ambalo lina umri wa miaka 47. Sasa tunasherekea uhuru wa Taifa lililopo bara gani? Ulaya,Africa,Asia au Antactica? Mwenye ramani africa hapo alipo anienyeshe Tanganyika ipo wapi? Kama tulingana na Zanzibar mwaka 1964! Taifa la Tanganyika lilipelekwa wapi? kuna watu watajibu kuwa iliungana na ZnZ. Mbona SMZ bado ipo Tanganyika Iko wapi? au sisi ni koloni la Zanzibar?
    Naomba watz tujadili hii miaka 50 ya nchi hewa kwa kina tusifuate mkumbo tu kisa viongozi wanasema . NATAKA TAIFA LA TANGANYIKA ?
     
  2. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Six million dollar question!!!!.... Men... I like that!!!... Yu wapi mama yetu Tanganyika???...
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    It is shame, viongozi hawataki kusikia jina Tanganyika likitamkwa,
    ndiyo maana wanakazania kuita "uhuru wa tanzania bara!"
    Hili ni tusi kwa Watanganyika...
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    ni kama vile naona Utanganyika unaanza kurudi
     
Loading...