Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka >30 ijayo: ni vitu gani utasimulia kwa wanaozaliwa sasa kuhusu "Enzi Hizo"?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Inquisitive, May 3, 2012.

  1. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna thread hapa inataka utaje vitu vya enzi za zamani ambavyo unadhani vijana hawakuviona ila wamesikia tu. Yametajwa mambo mengi ya mavazi, usafiri, mambo ya kijamii n.k. Basically reminiscing about the past. Naona wengi wana kumbukumbu za kufurahisha kuhusu enzi hizo.

    Nikiwa nasoma hizo comments nimejiuliza, miaka >30 ijayo likiulizwa swali kama hili vitatajwa vitu gani? Mtakaokuwa watu wazima/wazee wakati huo mtasimulia nini kwa wajukuu?

    Mimi kati ya nitakayosimulia: enzi hizo tulikuwa na blog iliitwa Jamiiforums ilikuwa moto wa kuotea mbali, hata serikali ilikuwa inaigwaya...
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie ntasimulia mchele kuuzwa sh.3000 kwa kilo.
     
  3. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itabidi utaje na kipato kilivyo maana wakati huo pengine kilo itakuwa sh. 30,000 hivyo wasielewe jinsi ulivyokuwa unapigika 'enzi hizo'
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mie nadhani nitasimulia kwamba nchi hii ishawa kuongozwa na Mfalme **** ambaye alikua anahusudu sana kutalii nchi za Mabepari, na nimehifadhi mipicha yote aliyopiga na Boyz II Men, Steven Seagal nk
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kuforecast utakuja simulia nini, kwanza juilize utakuwepo?maana hapo tu ulipo hata 40 hujagonga lakini umechoka mbaya hata km 5 huwezi tembea!
     
  6. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kucheza kiduku! Rafikiangu ana POP mguuni baada ya kucheza kiduku akiwa na viatu virefu!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nitawaambia paliwahi kutokea waziri aliyemiliki nyumba ya Ml.600!
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Msijisifu kwa ajili ya kesho maana hamjui yatakayozaliwa na siku moja, basi yatosha maovu yenu ya siku enyi wa kizazi cha nyoka.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
Loading...