Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwana kinyonga, May 2, 2012.

  1. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hv huyu mwanajamv yuko wap cku hz,na ile signature yake ya mia.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Figanigga mara ya mwisho alionekana zanzibar akifukuzia mrembo waliyekutana mmu,naona alioa na kuzamia huko huko.
     
  3. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh,ndo kamkimbiza na jf kabisa.Huyo mrembo kwel controler.Mpe hi ukimuona mwambie atupie uzi hum.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    mmmmh......jamani jamani.....tuwe na huruma basi wakati mwingine......
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    yupo dodoma anauza mafuta ya ubuyu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nimemmiss sana
     
  7. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu,ubuyu una mafuta !
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mara ya mwisho nilimuona maeneo ya Temeke sudani!! akinunu malaya. mia
    MAPROSOO.
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Inawezekana amekuja na ID nyngne?
    Mia
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mara za mwisho mwisho alioonekana mitaa ya HUKU. Siku chache baade Nalog off naye kapotea katika mazingira ya kutatanisha wakati anamfuatilia binti mmoja wa JF. Makachero wa JF wanamshikilia huyu binti kwa uchunguzi zaidi. Yeyote atakayewaona atoe ripoti jukwaa lolote la JF
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tulikula ban wote sasatuna ID mpya..Mia!
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...huruma ya nn tena. Preta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    si umemuona Batta hb alivyosema hapo juu....tunailemea server ya Max bebii...watu wanajianzishia thread na ID mpya ili waone mrejesho wake....sawa hatukatai....lakini tukichangia JF na hiyo mi ID yote huoni itapendeza bebii....au wewe unasemaje....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyu kapata zali la kufanya utafiti wa marazi ya utapiamlo kwa wajawazito. Katumia cheti magumashi kupata hili zali lakini mpaka mida hii hajashtukiwa
     
Loading...