Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mi nawaambia TIGO wanatuibia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cool, Dec 7, 2011.

  1. C

    Cool Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jana nilikuwa na salio la 250/= kumpigia jamaa wa namba ya tigo baada ya dakika 1.01 salio limekwisha DU!
     
  2. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :welcome: karibu Airtel huku mambo ni shwari
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mwaka huu lazima tigo wafunge virago
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haswaa mwambie ahamie yeye. Ndugu jamaa na marafiki
     
  5. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    eti siku hizi ukimpigia mtu halafu hapatikani lakini unasikilizishwa new song ya marlaw...kha? hawa jamaa wanalazimisha promo
    wamekua fake sana...mi nahama huu mtandao
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    bora ww mie nilkuwa na 500 lkn nkpga simu wananiambia salio halitoshi
     
  7. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa,hata mimi nishawahi kuweka 1000 Kuongea na tigo dakika tatu pesa ikaisha.wezi wakubwa.na kuna siku nilituma maombi ya kujiunga na xtreem ya sms 100 na dk tano,ilikuwa sh.400wakanikata pesa na hawakuniunganisha
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata wafanye dakika buku tigo sihami ng'oooooooooooo hameni nyie wakuja mnaokurupuka tigo ndo kawazaa wote hao voda airtel celtel zain tritel sasatel
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Inatubidi tuanzishe chama cha kutetea watumiaji wa vyombo vya mawasiliano, wakituzingua tunatumia chama kuwapigia kelele hatutaki unyanyasaji usio na taarifa!
     
  10. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Usiwe mvivu wa kufikiri,kuwa wa kwanza kwenye biashara hailalishi Wizi wao,jana mm nilikuwa na 1060 nikaongea dakika 4 tu tena tigo kwenda tigo na hela imekata,sasa nina salio La ths 610 nikipiga naambiwa "U are out of balance",these are ******,NAHAMA,MWISHO LEO KUTUMIA HUU MTANDAO WA MAJAMBAZI!!
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tiGo dakika 1 bila VAT ni Tsh ngapi !? .....duuuh ! 250
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! mengine mnawasingizia tigo wangu lol!!!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hata mie napata shaka....
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu.
     
  15. C

    Cool Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    kweli kabisaa, unaweza kumpiga jamaa hapatikani, sasa badala ya kutoa message jamaa hapatikani, wanaanza kukupatia manyimbo ya promo kama kwamba ndo inaita kumbe hapatikani mtu mwenyewe. Unakuwa umepoteza muda tu kusikiliza promo kwa lazima
     
  16. m

    mjaumbute Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani AIRTEL ndo wamezidi, karibu mwezi sasa makato yao ni zaidi ya sh2 kwa sekunde, halafu jirushe wanagoma kujiunga
     
  17. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani uko bongo kwema!? tigo ndo mtandao gani tena? mm nliacha mobitel na vodacom! na airtel je?
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Unaonyesha jinsi gani ulivyo mvivu wa kufikiri na hata kusoma maana hata mwanangu mwenye miaka mitano aliyeko Swansea anajua Tigo ni nini na Airtel ni kitu gani, sembuse kubwa zima kama wewe huoni aibu? au unaona ufahari kujidai uko abroad eti hujui kabisa yanayoendelea Tanzania? Una bahati naogopa ban!!
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hata msemeje,sihami tigo ng'ooo!!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Si rahisi...
     
Loading...