Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mheshimiwa pinda:ratiba yangu ya leo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dr.Chichi, Jan 30, 2012.

  1. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baada ya jana kutuonesha kweli umepinda na ukatumia vitisho kuturudisha kazini nimeona nikuelezee ratiba yangu ya leo.
    Nimeamka saa tatu kasorobo asubuhi nikakaa kwenye computer kuprint cv.by saa nne nilifika mwenge nikaenda uchochoro fulani kupata supu na chapati.nikapeleka cv kwenye private hospital nne.mida hii nipo valentino pub napata konyagi na bitter lemon bariiiiiiiiidi na sambusa za buku mbili nikisubiria barua yako ya kunifukuza kazi.nikiondoka ntakutaarifu.pole kwa kazi za kujenga taifa
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umeenda na kobe wako?
    [​IMG]
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Duh anamfanya nini hapo jamani?
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu anadhani nyie walimu ambao wanawachezewa kila siku harafu hawagomi kazi kutoa matamko lol ! nawaungeni mkono ndugu zangu
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he nipo nao mkuu
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bado na sisi wahasibu ambao hatuna sifa ya kugoma, na sisi tunajiandaa kuingia road
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chichi bomba sana ila angalia usilewe maana walevi huwa wana tabia ya kutoa siri zao isije jirani akawa amekaa mtu TISS akawaambia watu kwamba na wewe ni kama Ulimboka hujamaliza Internship yako. LOL
     
  8. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 516
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Hala hala! We mhasibu ukigoma si mafisadi watakwangua hela zetu zote!!!!! Ushiriki wako kwenye migomo ni support yako ya hali na mali lakini katu usiondoke kwenye "safe" au "strong room" tusije tukalizwa na mafisadi.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he hawa jamaa hawana tactics kabisa.mara mbili tumewashtukia kwenye mkutano na kuwafukuza.ni neema ya Mungu kwamba tz haina maadui coz i dont think our security is tip top.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Madaktari kazeni mpaka kieleweke kwani magamba washazoea walimu' sasa nyie kazeni.........
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    madaktari nashukuru mmeikubali methali ya rastafari ''promises are comfort to a fool'', endeleeni kutokuwa wajinga wa government
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    anaendeleza kizani kisipotee!!
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Eti anajiita mtoto wa mkulima,sijui mkulima wa wapi ambae ni selfish.
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakuja kukuunga mkono.
    Au pinda kuvaa pete ya Gold tayari umekuwa mwelewa au
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wengine sisi hatamsemeje hatutagoma maana mishahara midogo sana ia vidili vya 10% ndo vinatufanya tuishi, najua mmejua mimi ni nani! Ila madactari nawaunga mkono gomeni sana wakuu!
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu watu mnaangalia kweli ile niyakufanya watu watulie mkuu haina tofauti na kifimbo cha Mwalimu Nyerere!
     
  17. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuu twasubiri tuone jioni ya leo........................
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakulima hawana watoto wajingajinga, watoto wa wakulima wana adabu na wanaheshimu jamii
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hah.............................akiipata hii ataamuru Mahospital ya Private marufuku kuajiri madaktari kwa muda wa miezi sita
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pinda kaona kashiba ndio maana anajifanya saa hizi hajui wenye njaa,kweli viongozi wetu wamelewa madaraka kiasi kwamba wanadhani taaluma ya udaktari unaweza leta wanamgambo na jeshi kuhimili afya za watu,kama anao madaktari siku zote hizo alikuwa anasubiri nini?
     
Loading...