Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Wassira anapokua msemaji wa CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Jun 6, 2012.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    “Chadema nao wana makundi na ndiyo maana walitofautiana na marehemu Chacha Wangwe (aliyekuwa Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA)… nao wana matatizo katika uongozi,” alisema Wassira na kuongeza:

    “Mbowe, Zitto na hata Dk Slaa nao wana makundi ndiyo maana Zitto alipotangaza kutaka kugombea urais alionywa, tena mmoja ya waliofanya hivyo ni muasisi wa CHADEMA, Edwin Mtei.”

    Wassira alisema hata Shibuda hivi karibuni ameibuka na kuzungumza yake, lakini chama hicho kimeshindwa kumfukuza.
    Alisema ndani ya CCM kuna makundi na kwamba, matatizo yanayojadilika huku akijigamba kuwa chama kikubwa kama hicho hakiwezi kukosa matatizo.

    Kuhusu siasa za majukwaani, Wassira alisema CHADEMA wanaeneza propaganda ili Watanzania wakiamini chama hicho kuwa kitachukua nchi mwaka 2015.

    “Haya ni majigambo tu, mimi ni mzoefu na nimeanza siasa tangu utotoni, hizi ni siasa ambazo unaweza kuzifananisha na uganga wa kienyeji,” alisema Wassira.

    Haya ndio mazungumzo ya Mh.wakati wa dk 45 ITV hapa mi najiuliza kwamba huyu jamaa amekua msemaji wa CHADEMA sasa kama ndio hivyo avue gamba nae avae gwanda.

    Jiulize kwamba ni kwanini chama ambacho kimeweza kutawala kama sio kuongoza kwa muda wote huo hakiwezi kuongea moja kwa moja mpaka in comparizon to CHADEMA ukianza kufanya mlinganisho wa vyama kama CHADEMA ina maana kwamba CHADEMA tunawatisha na ndio maana lazima watutaje, wajilinganishe na mambo kama hayo na hii M4C ni mwisho wa gamba
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yule mzee aisee,kwisha habaru yake, nilimsikiliza siku ile yaani hana llolote,ila hali ndo ishakuwa ivyo,inabidi tu wakubali maana hakiuwa hata na cha kueleza kuhusu chama chake,alicheza danadana balaaaaaa,
     
  3. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM ni chenye wanachama wenye vipaji vingi:walopokaji kama huyo mzee,wanafiki kama Nape mara tumewapa muda wajivue magamba,du hadi wakavaa mengine baraza la mawaziri likabadilishwa,ccm kuna maafisa matusi kama kina Lusinde,kazi kweli kweli.Jambo la kumshukuru Mumgu ni kwamba pia kuna wenye vipaji vizuri kama Magufuli,Mwandosya na Mwakyembe kidooogo! KWA ule msemo wa wengi wape basi WOTE NI MAGAMBA
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Spitting bile instead of saliva isn't a good thing that I know!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mfa maji....
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hivi wassira naye bado ni mtu wa kutiliwa maanani?
    Nadhani hata uwezo wake wa kufikiri na kutathmini siasa umekwisha kabisa, kwahiyo akilala ,akiamka anaiona Chadema ikichukua uongozi wa nchi, sasa analazimika kuongea lolote linalomjia kichwani bila kutafakari.

    Juzi tu amezomewa sana na wananchi wa jimboni kwake bunda, sasa kwanini asirukwe na akili? hiki kimbunga cha M4C kinawatisha nyinyiem na hivyo wanajikuta wanajiropokea tu bila kujua wanaongea nini.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nasikia kuna kampuni linataka limwajiri kwenye kliniki yao kwaajili ya kunyamazisha watoto pindi wanapolia kwani mtoto akiambiwa mzee wa gombe huyo nyamaza!!!! akimuona lazima anyamaze kutokana na huo msura mzito kama zege
     
  8. M

    MTENGE Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna chakusema kuhusu maisha yako, au familia yako utakuwa unaisemea familia ya jirani au maisha ya mwenzio. Kwetu tunasema usipomsifua mkeo utamsifia mke wa mwenzio.
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzake wamesha ona impact ya M4c yeye anabenza kuwa naina kitu inawezekana ikawa ni yakurudi nyuma na sii yakuendelea.
     
  10. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mi nilimsikiliza kwa makini nikagundua kuwa CHADEMA wamempagawisha,yaani kila alikuwa akiulizwa swali hata kama halina uhusiano na CHADEMA lazima kwenye jibu agusie CHADEMA, hata angeulizwa tano jumlisha tano ni ngapi angejibu ''kwangu ni kumi lakini kwa CHADEMA ni kumi na moja''CHADEMA msirudi Bunda tena vinginevyo mtamuuwa mzee wa watu.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yupi mkuu, au ndiye huyu hapa?
    Tyson.jpg
     
  12. K

    Kengedume Senior Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lijinga hilo halina akili, Ikila, akitembea, hata akiwa chooni linawaza Chadema tu.
     
  13. M

    MTK JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,856
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    "Mti wenye matunda mengi ndio hupigwa mawe mengi"; Ni CDM pekee inayowalaza macho kwa wakati huu ukizingatia kwamba wengi wao wamegeuza siasa kuwa mradi wa kujikimu kwa njia za ufisadi, wanajua kinachokuja ni watu kuozea jela na chama with the highest possibility kutekeleza jukumu hilo ni CDM pekee.
    GOVERNMENT IN WAITING
     
  14. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanin post nyongi kweye hii thread zimekuwa deleted na mod?
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakubwa!ninakawaida ya kumsikiliza mtu yoyote hata kama kichaa,mlevi nk napenda kumsikiliza tu kwani huwa naamini kwamba ktk maneno yeke 20 basi kuna hata 1 laweza kuwa na point.

    Lakini usitegemee mtu kama Wasira,ataongea point toka ananza kuongea hadi anamaliza hata kama angeongea wik nzima mfululizo.Kama kuna mashindano ya kulala kwenye mabunge,vikao,n.k basi mchukue wasira kwani ila kabla hawajafungua mashindano atakua alisha anza kukoloma
     
  17. r

    ralphjn Senior Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwezi mchanga.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    ndiyo mwenyewe tena huyu handsome hivi!
     
  19. e

    ebrah JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Euunataka kumaanisha na jamaan Bayer ni nyara ya Taifakama Hutu mnyama!
     
  20. H

    Han'some JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anafikiri kwa masaburi
     
Loading...