Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe joshua nassari na mwenge wa uhuru...... Imekaaje nayo hii.......?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by sinafungu, Sep 17, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    MBUNGE wa Arumeru Mashariki, mkoani Arusha, kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Bw. Joshua Nassari, ameshikilia msimamo wa kupiga marufuku Mwenge wa Uhuru kufika jimboni kwake na kuwataka wananchi kuupuuza akidai hauna tija kwa maendeleo yao.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndo manake hauna tija ni ujinga tupu
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Marufuku? Ina maana atauzuia usiingie au vipi?

    Maneno halisi aliyosema ni yapi?

    Mwenge unaweza usiwe na tija kweli, lakini mie nataka kuijua zaidi hii marufuku imekaaje na itatekelezwaje.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwenge hauna TIJA isupport Nassari 30000000000000%
     
Loading...