Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhando hakufikishwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania, Oct 8, 2012.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mhando hakufikishwa mahakamani

    Na Mhariri (Nipashe) | 7th October 2012

    Aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Umeme nchini (Tanesco), William Mhando, hakufikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu juzi, kama ilivyoripotiwa na Gazeti hili jana.

    Jana Gazeti hili liliongea na Mhando kwa njia ya simu na kubaini kuwa habari hiyo haikuwa sahihi.

    Habari hiyo ilieleza kuwa Mhando alifikishwa Mahakama ya Kisutu majira kati ya saa 8:30 na saa 9.00 alasiri lakini hakusomewa shitaka lake taarifa ambazo Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru), ilizikanusha.

    "Mimi jana nilikuwa nyumbani sikwenda kokote na hakuna ofisa yeyote wa Takukuru aliyekuja kunichukua kunipeleka mahakamani, nashangaa kusoma kwenye gazeti lenu kuwa nimefikishwa mahakamani…Siku nikipelekwa mahakamani nitawapigia simu mje kuripoti lakini msiandikie habari zisizokuwa za kweli," alisema Mhando.

    Mhando alisema habari hiyo imemfanya ahisi ameonewa na kufadhaishwa mbele ya Watanzania.

    NIPASHE inaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza kwa Mhando na familia yake na wasomaji wetu.
     
  2. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wamemdharilisha, wamlipe na PCCB wafuatilie hilo gazeti maana limewafanya hawana akili kwenda mahakamani muda ukiwa umeisha
     
Loading...