Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Zitto Naomba Feedback hapa ........!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Jul 23, 2012.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mh. Zitto mnamo 27th November 2010 15:10 ulituandikia haya:

    Nina nia njema ya kujua maendeleo na mafanikio ya jitihada zako kwa mwaka 2011 kwenye Rural Growth, Gas and Petroleum sub-sectors and Leadership Ethics.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mnafiki huyo atakupa nini?
     
  3. 2

    2015 Senior Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atasema unataka kumhujumu urais 2015, na ataongezea ww umetumwa na maadui wake kisiasa
     
  4. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kwa zitto?.............sahau
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuwe wavumilivu wa kuheshimu uhuru wa maoni na kujieleza. Kwa nini tunamhukumu mtu ilihali bado hata hajapanda kizimbani?

    Maadui wa Zitto na nchi hii ni umaskini, ujinga, maradhi na ufisadi. Bahati iliyoje Omutwale simo kwenye hayo yote manne!

    NDIYO. Mbona hapa: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/91628-zitto-anataka-kusaliti-chadema-32.html#post1311691"alitoka shimoni" na kuja kujibu? au alikuwa Zitto mwingine?
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ninachoamini, mti mwema ndio unaopigwa mawe.
    Zitto is a threat not only to u.....to whoever sleeps comfortably at night and dream of being famous by using other people's hard working..

    Wewe na wenzio endeleeni kuchonga tu na endeleeni kuandaa majeshi ya kumkashifu Zitto na kuanzisha thread nyingi iwezekanavyo, lakini jamaa anakubalika na wengi, na unajua sauti ya wengi ni sauti ya Mungu.

    Bado Zitto ana muda wa kutosha kufanya anayotaka kufanya.

    God bless u Zuberi Zitto Kabwe.
     
  7. l

    local Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zito anapenda sana Fedha, anahongeka kirahisi. abhabunge bhenshi bhi kigoma ntibhafishe umusimamo, twimbhuke ye Dr. Kabour alikuwa zaidi ya zito lakini alichotufanyia kwa magamba we acha tu!
    Zitto elewa CCM hawana shukrani hata kidogo, wasikie wakubwa zako-utatumikaaaaaaaa weeeeee mwisho wa siku itaishia kuuwawa au kupotea kabisa kwenye siasa.
     
Loading...