Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Zitto Kabwe mgeni Rasmi siku ya mavuno kanisa katoliki Ilala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safety last, Dec 10, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa kigoma kaskazini zito kabwe kesho december 11 atakuwa kanisa Anglican (mt Nikolai) ilala katika sherehe za siku ya mavuno ibadani hapo wote mnakaribishwa kumuunga mkono kamanda wetu , source tangazo kanisani na Clouds fm!
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    CCM NDIO WAMEANZA KAMPENI ZA makanisani sasa zimesambaa hadi CHADEMA. Wakati wa uchaguz 2010 Kikwete alilalamika Udini Lakini Lowasa wa CCM alipo anza kwenda Makanisani hakulalamika.Leo Chadema wameanza kualikwa Makanisani utasikia moto!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watasema naye anatafuta uraisi
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HIVI KWENDA MAKANISANI/MSIKITINI NDIYO UDINI ???? Tafuta tafsiri ya UDINI itakusaidia
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  8. d

    dada jane JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo wanaponifurahishaga cdm full kujichanganya na raia. Goooo makamanda. Mtaacha historia nzuri ktk taifa hili. Mungu awabariki sana. Lolote litakalofunguliwa duniani na mbinguni vivyo hivyo.
     
  9. s

    semako Senior Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uongo toka lini DAR wakalima na kuvuna?
     
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli, it is a big plus kwa opposition campi.
    kwa muda mrefu madhehebu (makanisa) mengi yamekuwa yakikwepa kuonekana yanaji-associate na wapinzani.
     
  11. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kamanda Mbowe na harambee ya msikiti Hai,TUNATWANGA KOTEKOTE!
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    David Kafulila leo anazindua jengo jipya la kanisa la Bahai, Singida.
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama ww ni politician hauna umaarufu kwenye makanisa umekwisha
     
  14. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona ushauri wa mwalimu mkuu wa watu hauzingatiwi kabisa. yeye alishauri kuwa kumualika mtu wa dini nyingine kwenye kanisa/msikiti wako sio sawa kwasababu anawaona mnafanya kitu ambacho kwake hakina maana ndio maana JK aliropoka kanisani kwamba kuna maaskofu wanauza unga ingekuwa ni muumini wa dini ile hasingeweza kusema vile kwa kuwa pale sio forum ya kutoa matamko ya mtindo huo.
    Lakini kwa kuwa tumeamua kuonesha sisi wamoja acha tuendelee hivyohivyo jambo haioneshi ushirikiano wowote kwani maeneo mengine ukiacha sehemu za harambee lugha ni ileile udini.
    Inabidi utafute namna ya kutibu/kuondoa huu udini kwa kuwachukulia hatua wale wote wanaosambaza chuki za kidini. Kushiriki tu harambee za dini tofauti hakutibu/hakuondoi udini.
    Mtazamo wangu.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kazi kwelikweli!?!?
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    zitto acha hizi siasa za maji taka
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inaelekea kuna watu hawajui hata maana ya mavuno lakini ndiyo wa kwanza kuanza kujadili. Mgeni rasmi anaweza kuwa mwanasiasa/waziri/mbunge, mfanyabiashara nk bila kujali dini yake. Hi watanzania wamekuaje mpaka kila kitu lazima wakitazame kwa miwani ya udini?
     
  18. a

    alles JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada inajadilika ukichukulia kasi ya wanasiasa kuingia makanisani kijinadi inazidi kukua. Wakati kanisa linawaharika kwa madhumuni ya kiimani, wanasiasa wanatumia nafasi hiyo kijinadi na kupigana vijembe.

    Lakini kuna makosa kwenye title ya hii mada. "St Nicholas and African Martyrs Cathedral" la ilala ni kanisa la Anglican, na ndio makao makuu ya Kanisa hilo na ni makazi ya Askofu Valention. L. Mokiwa. Kanisa la katoliki la ilala na msimbazi linaitwa "Kanisa katoliki msimbazi parish" na sio st, Nikolai. Marekebisho yanaitajika kwenye title ya hii mada.
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimekupata mkuu !
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Mavuno yanahitaji mtu wa kuhamasisha, ndo maana wakamuita kamanda. Angeitwa mtu kama Wassira angeshusha morali ya waumini, na hakuna ambacho kingepatikana
     
Loading...