Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Zitto akiunguruma Bungeni leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkonomtupu, Jul 13, 2011.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakati akichangia bajeti ya wizara ya ulinzi Mh Zitto ameweka nia ya kuwasilisha hoja binafsi kutaka iundwe tume kuchunguzwa kwa deni la m
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari yako haijajitoshereza au ulikuwa unataka sifa uonekane wewe ndo umeanzisha thread?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    rubish...........
    ndo habari gani fupi hivi?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeshindwa kuelewa nia yake ya kuanzisha thread kama hii
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Join Date : 5th July 2011

    Posts : 1

    Rep Power : 0
    Mkuu mkono mtupu karibu sana JF, kumbuka hapa siyo FB, acha kukurupuka kuleta habari hazijakamilika...
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka mambo sawa ili tudadavue, leta khabari iliyokamilika jamvini.
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kapotea wapi tena? Jamaa wengine sijui anamwachia nani amalizie hii habari! Mkuu rudi umalizie habari yako.
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Utata mtupu.
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ametaka iundwe kamati ya Bunge kuchunguza malipo ya zaidi ya USD 134milion kutoka serikalini kwenda Nedbank kwa mkopo wa USD 10milion ambayo iliyokopeshwa Meremeta na Nedbank ya South Africa. Ali-refer kamati ya Bomani ilipendekeza the same mwaka 2007 lakini mpaka leo CAG amekuwa analizunguka faili hilo kama CCM inavyozizunguka barua za kuwavua magamba akina Rostam.

    Ni wizi wa Wazi .
     
  10. p

    plawala JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meremeta,Tangold,Deep green,Kagoda etc ni magamba ya kiuchumi ambayo ili kuyavua ni lazima yatoke na nyama na damu na kiumbe kinachomiliki kitakufa mara!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF!!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenifurahisha sana teh! teh!
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Msalimie MS yupo Igunga
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Cashwise au huyu dogo gamba?
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! teh! Igunga leo ni chereko chereko! Gamba limevuka!
     
  16. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jina lako linaendanana na thread uliyoanzisha.Ningejua kufonza/kusonya kwa maneno ningeandika hapa.
     
  17. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namuunga mkono Zito deni la $10million, bank kuu ya Tanzania inalilipa kwa $132million. This is shame!!!! Halafu eti bado tunaendelea kukopa hela kwa wafadhili.
     
  18. M

    Milano Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakama akipeleka hoja watapiga vijembe kwa uwingi wao magamba
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna viongozi hapa TZ? tungekuwa na serikali yetu mambo yasingekuwa vile. Make kuna serikali ya zenji na ya muungano. Serikali yetu ingekuwepo haya yote ya wizi wa fedha zetu yasingetokea.
     
  20. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto Kabwe: nimelitaka Bunge kuunda kamati teule kuchunguza malipo ya tshs 216bn ambazo Benki Kuu ililipa kwa NedBank ya Afrika Kusini.
    Zitto kabwe via FB
    Jamani naomba hata kama mtu amekosea kuandika habari flani tusimkatishe tamaa na kama mtu anafahamu hiyo habari kwa uzuri basi asahihishe sio kulaumu mtoa maada
     
Loading...