Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. SUGU, nisikilize Clouds FM..?

Discussion in 'Entertainment' started by leroy, Jun 7, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi nilikuwa ni mmoja wa watu waliokubali ushawishi mkubwa wa Mh. Joseph Mbilinyi a.k.a. Sugu juu ya unyonyaji na negatives nyingine nyingi zinazofanywa na Redio hii dhidi ya wasanii.

    Tangu kipindi hicho nilimkubali Sugu na kuachana nayo.

    Hapa katikati nilisikia taarifa za suluhu kati ya Sugu na mmiliki wa taasisi na kituo hiki.

    Namuomba kama akiweza atushawishi upya mimi na wenzangu kuiamini Redio hii na kuanza kuisikiliza upya.
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unalotakiwa ujue ni kuwa na msimamo !
    Je ulimuunga mkono sugu kwa sababu zipi.
    Sio kila time akwambie cha kufanya !
    Anyway atapita we subili.
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Namsubiri apite.
     
  4. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine acha ujinga, Sugu ni baba yako? pumbafu sana wewe huna lolote, iko siku akisema usimwingilie mke wako mpaka aseme tena endelea! we acha kusikiliza maisha yako yote kwani Clouds unafikiri utakuwa umewakomesha! acha ulimbukeni, wewe unaonekana huna uelewa kabisa natamani ungekuwa karibu ningekuzaba kibao ulie, hivi mkeo ikitokea akasoma huo ujinga wako atakuonaje?!!!!!!!!!1
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    1. Ujinga nimeuanzisha mimi au Sugu na VINEGA..?
    2. Nilisikiliza maneno yake yakanivutia hata kama si baba yangu.
    3. Hawezi kusema kitu kama hicho kwangu, labda kwako.
    4. Ina maana Sugu na vinega walijua hawatawakomesha?
    5. Thubutu, tena nahisi wewe mkeo huwa ana kuzaba vibao.


    Bila Mjinga Werevu wangejulikanaje?
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    sugu keshakatiwa pesa ndefu! maskini vinega walikuwa washika pembe tu! sasa hivi wamepotezewa....
     
  7. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ina maana Sugu na Wenzie ilikuwa nguvu ya Soda..?
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    wale wenzie walikuwa wanatumika... sugu alikuwa na ugomvi wa kibinafsi na ruge !! vinega shilingi elfu tano tano za sugu na bia mojamoja zikawatoa fahamu.. wametumika sugu kawachoka kawaacha njia panda ..
     
  9. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo, Tanzania long way to go..! Sikulijua hilo.
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wafuu fmmmmm itabaki kuwa radio ya wafu tu no matter what....
     
  11. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeikubali hii
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    we ndio umesema.
     
  13. M

    Murwa Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. N

    Ntenze Member

    #14
    Feb 10, 2016
    Joined: Oct 14, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
Loading...