Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh,Mwanjelwa azomewa sido!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bhavick, Jan 13, 2012.

  1. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akihutubiwa mkutano wa hadhara ktk maeneo ya Sido,amekutana na zomea zomea,baada ya kushindwa kujibu maswali ya wakazi na wafanyabiashara wa hapo!ikamlazimu kukabidhi maiki kwa Mc,na kupanda gari,ndipo wananchi wakaanza kuimba Sugu rais na kumwita Mary fisadi.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hivi yule mama bado ana ndoto za kuchukua ubunge wa mbeya mjini?hajui kusoma alama za nyakati au analazimishwa na ccm?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Haka kamama kanadanganywa eti 2015 katachukua jimbo la Mbeya
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Amepona kipigo?? maana watu wa Mbeya hawanaga unafiki ndiyo maana hata Mkuru alipojifanya kuwaletea mambo ya u-handsome wakaona wacheki naye kwa mawe.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani anastahili kukamatwa na kushtakiwa. Hiyo zomeazomea haimtoshi. Anakesi ya kuiba taulo za kuoga hotel ya Arusha Tulip hapa jijini Arusha. Angepigwa hata mawe au kuchomwa tairi maana ni kibaka huyo!
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa alikuwa anatetea C.C.M kwa nguvu zake zote wananchi wamemzonga na kuambulia kipigo kikali. Wananchi wote walikuwa wanashangilia CHADEMA huku vidole viwili vikiwa juu.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu si alikamatwa kaiba mataulo ya hotelini Arusha huyu....au namfananisha? ndo huyu huyu
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna siku nilikaa na huyu muheshimiwa kama lisaa limoja hivi....tulipiga story nyingi sana za kisiasa.
    Wana JF hamuwezi amini huyu mama anaipenda CDM kupita maelezo na anamkubali Sugu kupita maelezo.
    Nilipomuuliza kwanini asihamie CDM? jibu lake likawa ninaogopa kurudishwa maili 100 nyuma na CCM pia
    naogopa yaliyomkuta pot wangu Mwakyembe....akamalizia kwa kusema lakini ipo siku nitaenda chama chochote kile
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu! Lakini sababu ya kuzomewa ni nini? na sababu za kupigwa huyo kijana ni nini?
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,pamoja na kuwa mie siipendi ccm lakini kwa hilo swala la mataulo mie nitamtetea huyu mama hadi asubuhi.
    Amini nawaambieni huyu mama hana dhiki ya kuiba matauro....huyu mama kimaisha yuko level nyingine na hafanani na
    unachokisema hapa. Huyu mama ni mpiganaji sana ila amekosea kwenda chama cha magamba.full stop
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    CCM kwa mbinu hizi zaifu hatuiwezi Mwanjelwa, wananchi wanachoamini CCM ndiyo mamlaka hivyo kwetu hawatarajii blabla, wala sura ya mtu. nadhani la msingi ni kukaa chini kuangalia tumejikwaa wapi? hoja ya kusema mh. wa zamani yaani Mpesya walimchoka ndiyo sababu ya kutompatia kura kwa mtazamo halisi wa mda mfupi si kweli bali ccm inalo tatizo na suluhu si kuficha tusemezane wenyewe. juzi ccm waliita mkutano wa wana ccm wote wilaya kwa ajenda ya kuwataka wana ccm kutosita kuchangia kwenye mswada wa katiba mpya, bila kusema kama ccm wilaya inaratibu vipi zoezi hilo na ni namna gani mawazo hayo yatafika mahala stahili, tumezoea vikao vyetu m/kiti anasema point taken angali akijua hakuna mwandishi wa miniti.
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo vijana walipo anza kushabikia CHADEMA yeye aka anza na UCCM. Wakati huo wahusika wakuu tayari walikuwa wameondoka yeye akaleta ujuaji kubishana na kundi la watu.
     
Loading...