Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mullugo,mamitihani ya mock mkoa kidato cha nne yamevuja hovyo hapa Dodoma manispaa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chatumkali, May 30, 2012.

  1. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huu ni upuuzi wa hali ya juu sana,mitihani yote imevuja.Jana nimewaona vijana wana solve paper la biology kwenye daladala na leo limetoka hilohilo!Nimewauliza wanafunzi wanadai wanamitihani yote na mingine nimeiona kwa macho.Sasa huu kama si UTAPELI ni kitu gani!Wazazi tumechangia fedha uendeshaji wa mitihani hii.Hivi mnatutengenezea taifa la sampuli gani?Tunakuomba kama ulivyoifunga central sekondari basi umwajibishe haraka REO wa Dodoma maana huu sasa ni uhunu.FULL STOP!
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtihani wa dhihaka huo,acha wafaulu kwa uongo,msema kweli CSEE!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu msema kweli ni CSEE,tatizo ni matumizi mabaya ya muda na fedha kwa limtihani ambalo lipo kwenye mpango halafu linaratibiwa hovyo.Halafu hii inawajenga wanafunzi kubweteka jambo ambalo ni hatari pia.
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    REO hahusiki na uendeshaji wa mitihani ya Mock!Ni watu wa TAHOSSA hao!
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hta Shy imevuja mbaya hadi TAHOSSA wamebadilisha mitihani ya kesho ya mwisho its real discouraging sijui hawa watoto wanamdanganya nani? Ila wa kulaumiwa n wakuu wa shule na wataaluma wao kwa kuendekeza njaa
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    REO-regional educational oficer
    TAHOSSA-tanzania association of heads of secondary school association
     
Loading...