Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Magufuli na msururu wa wanahabari, hii haikubaliki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mopalmo, Dec 26, 2011.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamu wana jf,nimekuwa nikifuatilia hali ya mambo na mbio za uraisi wa 2015,nimeamua nianze na huyu mheshimiwa ambaye kwa wasiofahamu wanaaminishwa na vyombo vya habari kuwa ni kiongozi bora kuliko wengine na angefaa kuwa raisi,mimi binafsi naukubali utendaji wake lakini naona walakini mkubwa katika uropokaji na kitendo chake cha kutumia msururu wa wanahabari tena wanaolipwa posho kwa kutumia kodi zetu,inaniuma sana kuona kodi zetu zinageuzwa za kupumbaza na kulaghai fikra zetu,Mungu ibariki tanzania
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source ni mimi mwenyewe mwenye swali aniulize
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama vipi mpotezee
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SOurce?????
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    huyu ni mropokaji kama Mrema hafai kwa nafasi yoyote ya uongozi wa juu
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Mapolmo, wanahabari nao ni watu, kama wanastahili hizo posho, hizi ni stahiki zao na sioni tatizo hapo.

    Kama Mhe. Magufuli anawatumia hao waandishi na kuwalipa posho kwa fedha za kodi zetu ili kujinufaisha binafsi hapo ungekuwa na hoja, lakini anachofanya ni kwa kazi za umma na wanaofaidika na taarifa za waandishi hao, ni umma wa Watanzania tatizo liko wako?.

    Watanzania wengi tuna tatizo la kuona kwa nini fulani apate!. Kuelekea 2015 kwa vile ni lazima tupate rais mpya, kwa waandishi hiki ni kipindi cha mavuno halali kwa jasho lao!.

    Kadri siku zinavyokaribia, kila mwenye nia, lazima aunde the winning coalition na ndani ya timu hiyo lazima awe na waandishi na media itakayo mback up!.
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wanahabari ndio waliorudisha imani ya J.K kwa Lukuvi kutoka ukuu wa mkoa DAR mpaka uwaziri

    ukikaa nao vizuri wanakung'arisha
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwache apoteze muda wake kwa kutumia waandishi wa habari wakati wenzake wako bize wanawanunua wajumbe wa nec.yeye anafikri hao waandishi ndo watampigia kura ndani ya ccm? mwenye fedha nyingi ndiye atayeshinda kinyang'anyiro cha uteuzi ndani ya ccm hivyo inambidi abadili strategy kama anataka kufanikiwa.Mmasai mwenye sime ndiye atakayekula nyama,lkn mwenye fimbo ataishia kuswaga tu!
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hujaona hapo juu?!achaga uchokozi chali angu.
     
  10. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja gani ya kuwa na majukwaa kama haya kama mtu hatapost mambo yenye manufaa kwa taifa,kama vipi nenda jukwaa la MMU kapumzike ma great thinker tupo kazini
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wabongo noma! Yule haropoki lakini si muwajibikaji.Huyu mropokaji lakini ni muwajibikaji,lipi ni lipi? Kazi ni kwako ewe Mtanzania mwenzangu!
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    hivi mskaji wangu lengo lako ungependa lowassa asiwe hata na mpinzani nini mzee??maana unahaha kila post kusaka anaonekana kuutaka urais mbali na lowassa anakua target yako...ndio maana nikasema wewe kama sio mh.lowassa basi lowassa anakulipa pesa ya kutosha sana
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    wewe upo kwenye wizara yake nini
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,227
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mtu akifanya kazi yake vizuri mnaanza kumzushia hafai hafai nani sasa anafaa?!! mleteni anayefaa sasa..nchi hii imejaa watu wapuuzi watupu kila kona majungu majungu tuuu hatuwezi kwenda kama mnavyotaka...kwani kama anautaka urais shida iko wapi?!! ni haki yake kikatiba hata wewe nenda kagombee...

    msiongee tu ovyo..Pombe anapiga kazi kuliko mawaziri wote hapa Tz na hilo liko wazi sasa wenye vijicho mnadhania nataka urais!!!
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mi namkubali sana pombe!
    Ana roho ngumu sana huyu!
    Kama alithubutu kuwajibika kuuza nyumba za serikali basi anaweza kuuza mkeo huyu akiwa rais
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Kama anausaka urais ni haki yake. Sina uhakika kama hao waandishi ndiye anayewalipa au waajiri wao! Go Pombe gooo bwana!
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mkuu Kubingwa,huyu mropokaji magufuli akipewa nchi hatakubali upinzani wowote dhidi yake,ni dikteta mfano wa Idd Amin.Siwezi msahau jinsi alivyoshadadia uuzaji wa nyumba za serikali na kutukana yeyote aliyekuwa anapinga
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jina lake ni Pombe Magufuli....zingatia kwenye red...
     
  20. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usidanganye watu Magufuli yuko juu ndo maana hata wewe umeona muhimu kuandika habari zake.
    Wanahabari wanatafuta habari zitakazouza gazeti, kuna habari zingingine hata ukiwapa posho watakula na hawataandika maana hazina mshiko, nina ushahidi wa hilo. Magufuli anauzika, ukiweka habari yake lazima gazeti liende.

    Najua chuki tu juzi kaisema CDM ndo imekuwa taabu. Jamani ushabiki unatuletea upofu wa kufikili vizuri!
    Acheni kukurupuka bora tu umepost na wewe.
     
Loading...