Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kingwangala na mkewe wadakwa na TAKUKURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fisadi Mtoto, Aug 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakati vugu vugu la uchaguzi likiendelea ndani ya Ccm leo hii mjini Nzega, Mh Kigwangala akiwa katika harakati za kupanga timu yake ya ushundi amekamatwa na wana takukuru akigawa vitumbua na elfu mbili mbili kwa wapiga kura wa chaguzi za jumuhia ngazi za Wilaya.

    Bado wanaendelea kuhojiwa ofisi za Takukuru Wilaya
     
  2. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,026
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Duh! Vitumbua na elfu 2?
     
  3. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, mkewe huyu huyu DR. Bayoum wa AMREF?? Kazi ipo!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pia Wamuulize Mtihani wa Darasa la Saba aligushi jina la MTU ni kosa la JINAI kwahiyo ni kesi akishindwa anapelekwa JELA MIEZI

    10... LOL How nice... Kijizi hicho... za Mwizi Arobaini...
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ndo kawaida ya CCM. Mwaka 2010 TAKUKURU walikamata sana rushwa kwenye kura za maoni za CCM baada ya hapo wakaenda likizo. Kwani hawa jamaa wanawajibika kwa CCM moja kwa moja? Kama ni kweli shame on you Dr Kigwangala.
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Siasa si hasa ila visa na mikasa...
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo amejidhihirisha ni mwana CCM kwelikweli.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwa anajiona Msafi kweli kijana anagawa vitumbuwa hii ni aibu. CCM mnapigia mtu kura kisa amekuapa 2000 na kitumbua? Shem on YOU.
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tuliambiwa hakuna aliye safi ndani ya hicho chama
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Namsubiri Dr aje hapa jamvini athibitishe au akanushe maana ni member hapa, lakini kwa VITUMBUA NA ELFU 2!! Kweli mtaji wa CCM ni Umaskini wa Watanzania.
     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Takukuru mkoa wa Tabora inaonekana ni imara kuliko takukuru head quarter, nakumbuka waliwahi kumkamata mama magreth sitta usiku wa manane akigawa rushwa.
    ILE SHERIA YA VIBOKO 12 BADO IPO ? kigwangala akaoneshane na mkewe wakitoka jela.!
     
  12. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bashe ndio zake hizo
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hii! Perfect.
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Rushwa kwa CCM ni kama hewa ya Oxgen kwa binadamu.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Vitumbua 2000 ha haa haaa rushwa zingine bana inabidi mtu ucheke tu.
     
  16. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sifa za kua mwana CCM... so katimiza wajibu wa chama.
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Vitumbua???Walikuwa wamepanga mstari???
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,086
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Vitumbua??????
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah this is too low kwa Dr.....anahonga vitumbua! Kikiingia mchanga jee? Kama yeye anahonga kitumbua akipata hicho cheo si anaweza kuhongwa utumbo wa kuku huyu! Aibu!
     
  20. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya oxgen ndio moyo ukito kap chama kinakata roho
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...