Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kiingunge Ngombale Mwiru, Ushauri wako pale Chimwaga Dodoma Umetufikisha hapa...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jul 27, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka Vizuri mchakato wa kumtafuta Mgombea Ndani ya CCM mwaka 2005 Ulivyo kuwa Na makundi na vuta niku vute nyingi...

    Kwa Wanaofahamu Kwenye Top 3 ya 2005 Jina la JK lilikuwa Halipo..walipita Wengine Na ambae alipata Nafasi ya kwanza ni Mwandosya ndie angegombea Uraisi wa nchi mwaka 2005,Baada ya vuta nikuvute Mh kingunge Alisimama na kuwauliza wajumbe wa CCM, hivi Tumsimamishe JK anaekubaliwa Chama kiendelee kuongoza hata kama uongozi wake utakuwa mbovu Au TUMSIMAMISHE mtu mwingine Tushindwe CCM ife? Ndipo wajumbe wakakubaliana kumpitisha JK ambae hata 3 bora hakuwepo.

    Awali ya hapo Bwana BWM akiwatumia TISS kukusanya Maoni Nani Anakubalika kati ya waliochukua Form Ripoti ilikuja Kuwa JK ANAKUBALIKA but Apson ambae alikuwa Mkurugenzi kwenye Report hiyo Ali koment kuwa Jamaa anakubalika lakini Hafai katika uongozi na Hataisaidia IDARA YA TISS kufikia Malengo..

    Jk Alipo apishwa na kutinga ikuru alikutana na Barua ya kujiudhuru ya Apson...

    "lawama lawamani"
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa nini umekumbuka leo?......I smell something!
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yametokea
     
  4. w

    wasasa Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tutaona na kuyasikia mengi mpaka Raisi atakapo patikana mwingine.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee!...Umetukumbusha ishu ambayo wengi hatujui kuwa non-perfomance ya JK inajulikana, inapimika kabisa ki'viwango na ni jambo la wazi tokea enzi hizo!
     
  6. m

    mtemi mazengo Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majuto ni mjukuu ,,,tumvumilie hivyohivyo ni upepo tu,,
    tumethubutu tumeweza na tunasonga mbele!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kipindi hicho mwananchi keshapumbazwa na magazeti
     
  8. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu na hao waandishi wa hayo magazeti wanatumika kama toilet paper wanafiki wakiingia ikulu wanawatosa na kula bata kivtao. Shv tena maandishi yameanza kuwaandalia wasanii saniii tena ndio wanafaa urais.....watu walio makini hawawaandiki vzr shida sn nchi hizi za umasikinini
     
  9. P

    Penguine JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Majuto ni mjukuu. Ka-Kingunge kenyewe hakoooooo makwao kanasubiri mauti. Lakini Ndg. zetu TISS, we need a truly Independent TISS, the TISS that safeguards the interests of the State for the betterment of its country men. the TISS we have now is for the interests of the state at the suffering state of the country men.

    TISS mnaonaje taifa linakokwenda? Deni la taifa, umeme, migomo, ufisadi, maandamano, wanafunzi 5000 kuingia kidato cha I wakiwa hawajui kusoma na kuandika, mabadiliko ya mara kwa mara ya Baraza la Mawaziri, n.k. haya yote ni viashiria vya Taifa kwenda mrama. Where is your role? whom do you vet kama nafasi nyeti za uongozi zinakaliwa na vibaka?

    Mwaweza kusema mnashauri hawashauriki sasa je huo ndiyo mwisho wa kazi yenu kwa wasioshaurika?
    Mnaua wanaoshaurika na kulimbikiza wasioshauri kwa ajili ya manufaa yenu binafsi. TISS IWE KWA MANUFAA YA TAIFA.
    Kwa CIA/ FBI/KGB/MOSAD kiongozi asiyeshaurika HUONDOLEWA KI-TISS kwa sababu hana tija kwa taifa. Sasa ninyi where do you borrow these models of operations?

    Othman vp Kaka? Zoka mambo ya Ubelgiji yameishia wapi? Siasa na posho na matamanio ya kuwa DG hayaendi hivyo! Nitakuja baadae kuwashauri tena.
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tell us more.
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tusingefikia hapa ushauri wa kichwa kimoja umeigharimu Taifa.
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    What more? Wewe unaona nchi inaenda sawa hii? Au upo uswiswi? Huitaji kuambiwa kama upo ndani ya nchi utaelewa nachoongea.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tshirty,kanga na kilo ya sukari...
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kingunge ni fisadi tu wala hakuna mtu ambaye anamkumbuka.
     
  15. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mzee kazi yake nini vile naona yuko kimya au na yeye hana idara maalum km alivyo mwandosya?
     
  16. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aliyeshauri ahukumiwe na jamii!!!
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe all along ccm walijua huyu mtu sio wa kiongozi bora ila kwa vile walitaka popularity na chama kibaki madarakani wakampitisha na 2010 walikua na chance ya kumpiga chini lakini bado wakampitisha aisee
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu mods wamekuheshimu sana kukuita senior expert member try hard to live to that title. Maelezo unayotoa leo ni very irrelevant and untimely, ukiwa mjumbe wa vikao hivyo vya uteuzi ulishindwa vipi kupinga au hata kuhasi kwa kufichua siri hiyo if at all that happened. Acha uzushi mkuu.
     
  19. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And the next move he made ni kuisambaratisha TISS na wote waliompinga kwenye idara hiyo.Kila kinachotokea leo kilijulikana kuwa kitatokea kwani uwezo wake ulikuwa unajulikana tangu mwanzo.Kingunge ni GAMBA lingine tena GUMU sana ndani ya nchi hii.
     
  20. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Ilikuwa kazi ya kina Salva Rweimamu. Ila sasa wameshindwa maana zile ari, nguvu na kasi mpya walizokuwa wanatuimbisha kumbe zilikuwa na uwelekeo tofauti wa kuturudisha nyuma.
     
Loading...