Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Juma Nkamia (MB) ni mshari na mtu mwenye dharau

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mambomoto, Jun 30, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Siku za nyuma nilipokuwa bado shuleni nilikuwa navutiwa sana na kazi ya utangazaji ya Juma Nkamia ambaye sasa ni Mh. Mbunge. Lakini nikawa napata shida kidogo kuhusiana na tabia yake ya dharau hasa panapotokea jambo la kujadili mada. Sikutilia maanani sana kwani sikuwa na muda wa kutosha kumfuatilia mara ka mara. Lakini hali hii ilidhihirika wakati fulani mwaka fulani aliingia mgogoro na aliyekuwa mtangazaji pia na Abdalah Majura kwenye issue fulani ya mambo ya uongozi wa michezo. Baada ya hapo nilikuwa namsikia na dharau zake kwenye mambo mbali mbali hasa kwenye utangazaji wa BBC kama sijakosea.
    Jana tena (29.06.2011)akawa anahojiwa na BBC kuhusu posho meza moja na Zitto Kabwe. Yaani utajagundua ni mtu wa ku attack personality kuliko kujadili mada.
    Mi binafsi nilikuwa na mheshimu sana lakini nimeona ni mtu wa ajabu kweli kweli hana sifa za kuwa kiongozi ni kheri angeendelea na mredio wao wa CCM Taifa (TBC
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hah hahaaaaaaaaaaaaaaaa nkamia amekukamia?
    achana nae
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni "debe tupu"!

    Mtangazaji wa BBC alimuuliza mara tatu "Kwanini unataka posho ziongezwe?"... Hakuweza kujibu mpaka mjadala unaisha zaidi ya kujiumauma!

    You can imagine wabunge wetu wengi hiyo ndiyo calibre yao!
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimjua mtu hakusumbui, achana naye kwani inavyoonekana upeo wake ndo' umeishia hapo.
     
  5. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sio wote tuliosikiliza hayo mahojiano na bbc,si vibaya ungeweka wazi hicho alichosema,ili tuweze kuchangia, maana tunashindwa kujenga hoja
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Halafu Bunge ndo linasemekana kuwa linatunga sheria na watu wa aina hii!...Si watajifanya miungu watu.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anapenda sana kuvuta sigara!
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pipoooooooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ATAACHA NIWASEMEE NENO BAYA WARANGI WOTE BURE...Nitanyamaza, maana kuna warangi ninaowaheshimu!
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hivi anatumia ubongo wa sigara.
     
  11. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kuna mwenye akili nzuri CCM?
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo anafikiri hivyo viposho ndo vitamtoa


     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilimsikiliza kwa makini sana. Si mtu wa kuattack bali ni kilaza wa kufa mtu. Jana hiyo kwamfano alijenga hoja ya kishamba kipuuzi sana ya kuwa zito katosheka ndo maana anakataa posho. Akaongezea kuwa yeye ndo ameingia bungeni kwa mara ya kwanza. Hii kwa mtu mwenye akili timamu ata muona mbunge huyu kuwa ameingia bungeni kuiba hela za walipa kodi.

    Pili ata mgundua kuwa ni mtu mwenye uwezo mdogo wa kufikiri hasa pale anapokuwa anaongea na watu wenye tafakuri ya hali ya juu, kuwa hakutakiwa kujenga hoja kama hiyo ya kujidhalilisha.

    Ata vile alikipata cha moto mbali na kubebwa na mtangazaji mwenzake, waliotoa maoni kwa sms walimponda kinoma karibu wote. Aibu kwa mtu mwenye weredi huwa haijitokezi kifara namna hiyo.

    Jambo la msingi ni kujua kuwa watu kama hawa hawasitahili ata kuitwa waheshimiwa, Juma Nkamia anaheshimika kwa lipi mkuu?! Kwa kutoa hoja za pumba eti?

    Lingine ni kujiuliza, hawa waandishi wa idhaa za kiswahili huwa wanapataje nafasi? Maana ni dhahiri kuwa CCM huwa hawachagui mtu mwenye mawazo ya kujitegemea ili awe mwakilishi au afanye kazi ambayo wanadhani ina maslahi kwao. Wako tayari kuweka **** eneo fulani ili walielekeze cha kufanya. Yaani ili CCM wakuamini lazima kwanza ulishwe UNGA WA NDELE uwe MSUKULE na hapo wakutumie kukupanda kama pundsa na wanapokuchoka au wakiona unaanzakuwa na akili tena wanakutema kwa namna nyingi nyingi waulize kina Tido Mhando, DR. Salm, Bashe nk.

    JUMA Nkamia na wewe subiri siku yako inakuja.
     
  14. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JAMANI MBONA CCM HAWAFUNGUI MATAWI KAMA CHADEMA VYUO VIKUU?????? AU NI NINI KIKO WAZI LAKINI HAKITAMKWI?? Teh..teh..teh. aaaaa. 'kumbe zeinoo wati izi goingi oni vyuo vkuuu' dah aisee wajanja. wana intelijesia
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280
    Anajiuliza atoke vipi? Mapinduzi ya fikra yanahitajika CCM
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    usipoteze muda wako kufuatilia watu kama hawa, kubali kitu kimoja tu na cha msingi ...Zitto Kabwe ana akili (anaelewa mambo) na pia anajaribu kuiangalia nchi kwa uchungu! Huwezi kumlinganisha na watu ambao jeuri yao inatokana na kuamini kuwa "niliwahi kwenda ulaya" tu
     
  17. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mjanja mjanja sana huyu jamaa, knows how to seize opportunities....mwaka 94/95 akiwa anaishi na bro wake Babahi, Kondoa, Dodoma, kuna jamaa anaitwa Hisani alikua anapiga mafuta ya dizeli toka kwenye ujenzi wa barabara pembeni, anakuja kuhifadhi kwao...marehemu kaka yake alikua anamtuma kwenda kuuza mafuta, siku moja alipotea na madumu kadhaa......nadhani alizitumia pesa vizuri coz kuja kumsikia tena, tayari ameshakua mtangazaji...
     
  18. k

    kisamvumoo Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hapo umenigusa hata mie maana huyo mtu anadharau sana anajiona yeye ndiye kuliko, na sasa anasahau hata alikotoka kwa maana ya kuwadharau wanafani wenzake
     
  19. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simfahamu naisikia sauti yake - dhahili hana ile power of speech nje ya kusoma script. Kwa nini hafuati nyayo za kaka yake Mustapha Nyang'anyi? Unlike Nyang'anyi huyu hayuko diplomatic katika uzungumzaji wake. Nilishangaa kwenye redio moja ya nje alipoweka maneno ndani ya mdomo wa Mchungaji Msigwa na kumshambulia Msigwa kwamba "unafuata upepo utakufa njaa maana wewe na mimi ndo mara ya kwanza kuingia mjengoni" Mh. Nyang'anyi mpe shule mdogo wako na apunguze jazba wakati anapofungua mdomo mbele ya watu wenye akili ambao yeye kwa imani yake ni mazumbukuku!!!!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi sisemi kitu,

    Nilikuwa na Juma Nkamia kwa mwaka mzima (1992/93) pale JKT makutupoa, B-Coy, Platoon 1.....Labda namfahamu kidogo...!!

    Ngoja niishie hapo. Nitarudi siku nyingine!
     
Loading...