Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mh halima mdee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by morenja, Feb 8, 2012.

  1. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nasikia umejiunga na jf ,tafadhali naomba mwambie mh Godbless lema .jimboni kwake arusha atulali kelele za mziki kutoka ukumbi wa active club .uliopo mbauda kata ya sombetini ,tumelalamika kwa mtendaji kata ,diwani wa ccm ,mkurugenzi wa jiji , kamanda wa polisi ,na kumalizia tume ya sheria na haki za binadamu lakini wapi mwaka wa 7 sasa.wameshindwa kuzuia mbali ya kuwepo sheria mpya ya kumbi za muziki ,mh tunaomba mbunge wetu atumie nguvu za umma
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ungem-pm tu mkuu
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Subirini miaka mingine saba watawatatulia tatizo wala msihofu serikali ya ccm ni sikivu
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    tutamwambia.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nyie vp aisee!
    Miaka saba nzima hamjazowea tu?...mbona watu wanaoishi nyumba zilizopo jirani na Highway wanazowea kelele za magari, na wanapiga usingizi mbaya kabisa?
     
Loading...