Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh charles mwilega hongera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, Jun 26, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni wabunge wachache sana kama wewe mh mbunge

    ELIMU itolewe TAMISEMI ELIMU inauwawa huko iliko,

    elimu is no more under 17, iacheni ina mambo mengi
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    hebu leta nyama achana na hii mifupa bhana
     
Loading...