Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo Chuo cha Usimamizi wa Fedha - IFM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mipawa, Feb 28, 2011.

  1. M

    Mipawa New Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo wa wanafunzi wa IFM wakishinikiza Uongozi wa Chuo kuruhusu wanafunzi kupewa ID za mitihani, kusogeza mbele ratiba ya mitihani na kuondoa usumbufu unaotolewa kwa wanafunzi katika utolewaji wa huduma hapo chuoni... Pia wakihitaji Uongozi usikilize matatizo yao mengi yanayowakabili wanafunzi hao...!
     
Loading...