Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo C2C Tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Soulbrother, Nov 26, 2009.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fununu za mgomo c2c tv.

    Wafanyikazi C2C TV production wanajiandaa kufanya mgomo baada ya bodi kuamua kutowalipa mishahara mwezi huu kwa kuandika barua inayosema kuwa tv haiilipi kampuni.

    Pamoja na hayo, wafanyikazi hao wanalalamika hawajakuwa wakilipiwa nssf.

    Kuna m2 wenye hii facts zaidi kuhusu info?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa dhuluma ni maumivu!
    What did one expect toka kwa waajiri wa kishenzi like those guys!
    Gomeni mpaka Kieleweke!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    good move, je hiyo TV ina income ya kujiendesha? maana isije ikawa ndio adios tena
     
  4. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kumbe C2C ipo?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    rostam hao
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani hii taasisi inamilikiwa na nani ? naamini ni RA.

    Nobody can give you RIGHTS. Nobody can give you equality or justice or anything. If you're a man, you take it....PIGANENI MTAPATA HAKI ZENU.
     
  7. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani ila ninatafuta na nitakupa jibu litakalokufaa
     
  8. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    mmekosa la kufanya na kuandika kila kitu sasa mnataka kumpa sifa huyu RA Mijitu mingine bwana ndio maana miafrika ndivyo ilivyo kila kitu RA hamuoni mnajitia kisrani bure kumtajataja ili hali dada zenu kila saa wanamzunguka na vimini
     
Loading...