Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Feb 8, 2014.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Hizi ni habari ambazo nimezipokea kwenye text

    Mgombea wa ccm Kiboroloni ametangaza kujitoa kwenye kinyang'anyiro leo
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    What happened maze?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    haijulikani, ila nadhani ameona hali siyo nzuri
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,808
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaha, hiyo haitakuwa habari nzuri kwa kiongozi wetu NAPE aliyekuja kututukana badala ya kumfanyia kampeni mgombea wetu huyu.
     
  5. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2014
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    atakuwa mchaga wasio takiwa na CCM hao!
     
  6. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2014
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 2,367
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Leta news frm the trusted source, hizo taarifa umezfanyia uchunguzi? Lumumba wakisikia hili presha juuu!
     
  7. Alinda

    Alinda JF Gold Member

    #7
    Feb 8, 2014
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 1,448
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    MMh ya kweli haya?? Ila mkuu Mungi huwa sina wasi wasi na taarifa zako..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2014
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,366
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    subiri TBC..
     
  9. G

    Getstart JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2014
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,787
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Tunajua kanuni za uchaguzi, hawezi kujitoa Leo uchaguzi ukifanyika kesho. Mbona mnavumisha yasiyowezekana ni kwa faida ya nani?
     
  10. House of Commons

    House of Commons JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2014
    Joined: Oct 1, 2013
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Aliyeko Moshi atujuze
     
  11. m

    manucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahaha! . amesoma alama za nyakati huyo kaona asihaibike bora ajinasue mapema kuliko kupata kura yake na mke wake
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Taarifa kama hizi tbc hawatoi.

    Hata hivyo kujitoa kwake ni very late manake jina haitatolewa
     
  13. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2014
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,430
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hebu tupe habari zaidi. Tena alionekana kuwa na kigugukizi siku Nape alipokuwa anamnadi?
     
  14. mihadarati

    mihadarati JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2014
    Joined: Aug 27, 2013
    Messages: 253
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Hapana hajajitoa mimi nimehudhuria mkutano wao alikuwa anabwabwaja Mzee mwanri na kunukuu vifungu vya biblia kuwahadaa wananchi.
     
  15. P

    Pasco JF Platinum Member

    #15
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 17,505
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 83
    Kama hii ni kweli, then sasa siasa ndio zinaanza, huyo jamaa atakuwa alikuwa CCM kadi na moyoni Chadema!, 2015, CCM haina chake tena Kanda ya Kaskazini, na hili nililisema hapa [h=3]Mtazamo: Kanda ya Kaskazini, CCM imechokwa mpaka basi![/h]
    Haya ni matokeo tuu!.

    Pasco
     
  16. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 672
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Who can verifu this info pls. I still see it hearsay
     
  17. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2014
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Japokuwa Ngugi Wa Thiong'o alisema kukimbia tatizo si dawa ya kutatua tatizo, kwa upande wa wagombea wa CCM ni bora wakimbie kuliko aibu ijayo!
     
  18. manning

    manning JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,351
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    WatanI zangu CCM Mfuate ushauri wa mwenyekiti wenu ana macho na masikio mengi.
     
  19. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moshi ni pachungu sana kwa CCM
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2014
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38

    Dah! haya bwana kuvuja kwa pakacha...?
     
  21. T

    Tukundane JF-Expert Member

    #21
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 5,323
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kama kakimbia kweli atakuwa ameweka historia ndani ya CCM.
     
  22. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #22
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    Kamanda Crashwise TBC hawataweza kutoa taarifa kama hizo kama ilivyo kawaida yao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  23. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #23
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,917
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48

    Hawana jipya tena watu hawaiangalii siku hizi hata kidogo!
     
  24. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #24
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,494
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 63
    PIPOOZI PAWA ndio habari ya mjini..hongera kwa kujitoa kwenye kundi la wahuni..wahuni hawakubaliki hata kidogo
     
  25. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF Gold Member

    #25
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,818
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Huyo ana akili, mtu yeyote mwenye akili hapendi kupoteza muda.
     
  26. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #26
    Feb 8, 2014
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,268
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Na bado sana,
     
  27. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #27
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 13,406
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 113
    Mkuu unaposema kanda ya kaskazini unamaanisha na Monduli?
     
  28. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #28
    Feb 8, 2014
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kama ni kwamba itakuwa balaa sana kwa CCM maana itakuwa ndiyo mara ya kwanza kwa mgombea wao kujitoa.
     
  29. M

    Mdundulizaji JF-Expert Member

    #29
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rejea alichokifanya Fami Dovutwa 2010 na kuagiza kura zake apewe JK
    - ilikuwa siku ngapi kabla ya kura kupigwa?
     
  30. m

    mgoli magombe JF-Expert Member

    #30
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiishinei, shonza muuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuufu, mwampamba mzoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooga
     

Share This Page