Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Ubunge wa Chadema avamiwa, mmoja auawa, wana CCM washikiliwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LUSAJO L.M., Oct 29, 2010.

  1. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa kwamba msafara wa Mgombea wa Ubunge kupitia CHADEMA jimbo la Kibakwe wilayani Mpwapwa Kamanda Benson Kijaila Singo umevamiwa na Green Guards wakiongozwa na Kaka wa Mbunge aliyemaliza muda wake na kuua Kijana mmoja aliyetambulika kwa jina la Lucas Kiwanga na kujeruhi wanachama wengine wa CHADEMA. Hili limetokea leo mida ya saa moja usiku.

    Tutajulishana zaidi taarifa zaidi zikitufikia.
     
  2. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source Please?
     
  3. M

    MULANGIRA Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tuna kwenda wapi kama Taifa? Je haya si ndiyo mambo Dr. Slaa anayepiga vita? Je Kikwete na Mwema wamechukua hatua gani kuvunjilia mbali vikundi vya kigaidi vya kijani? Ninalaani kwa nguvu zangu zote. Ninamuomba Mungu ailaze peponi roho ya yule aliyetutangulia. Amina
     
  4. v

    vickitah Senior Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee ni Jambo la kusikitisha sana.. nimeona hapa fb kwenye page ya Chadema. Mungu amlaze mahala pema ndugu yetu, Amen!!

    Login | Facebook
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP the deceased, sasa tunahitaji tumuone Manumba akielekea huko mara moja na mgombea wa CCM kuwekwa ndani!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tupe chanzo cha taarifa kinaweza kutusaidia kuchangia post yako. Hivi sasa tuna siku moja mkononi kuelekea siku ya uchaguzi propaganda zitaongezeka maradufu.
     
  7. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is too bad....hawakawii kusema hao ni majambazi.
     
  8. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana ,alijifia tu bila damu kumwagika
     
  9. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamekunywa damu yote...mazimwi ya ccm ndio zao hizo.
     
  10. m

    mollel martin Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni masikitiko makubwa. Chama kinachojiita cha amani kinafanya mambo haya. Ingekuwa wengine tayari wangeshaswekwa ndabi.
     
  11. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Wafuasi watano wa Chama Cha Mapinduzi akiwemo mdogo wa mbunge wa jimbo la Kibakwe wilayani Mpwapwa wametiwa mbaroni na polisi kwa tuhuma za kuhusika na mauaji ya mfuasi mmoja wa chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) yaliyotokea katika kijiji cha Pwaga wilayani humo.
    tukio hilo lilitokea siku ya alhamisi tarehe 28/10/2010, inadaiwa katika tukio hilo wafuasi wa chadema walikuwa wakitoka kwenye mkutano wao na wakapita karibu na eneo ambalo CCM pia walikuwa wakifanya mkutano, kisha CCM kuona wafuasi wa chadema wanashangilia wakaanza kuwashambulia na katika tukio hilo mtu mmoja aliyekuwa amepanda powertiller alivutwa na kuanguka kisha akaanza kushambuliwa na wafuasi wa CCM mpaka mauti yalipomkuta

    watuhumiwa wametiwa mbaroni na upelelezi kamili juu ya tukio hilo unaendelea

    ikumbukwe jimbo la kibakwe upinzani kati ya CCM na Chadema ni mkali mno.
     
  12. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama kweli sheria ni msumeno; basi mbona mgombea wa ccm akuswekwa ndani na kuzuiwa kupiga kampeni siku mbili kama ilivyofanywa kwa Shibuda-CHADEMA?
     
  13. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Namuomba jamani Katibu Mkuu wa CCM Mzee Makamba aende na huko akasaidie kuweka mambo sawa, maana ni mtaalamu wa kugundua ushahidi wa kimazingira unaomhusisha mgombea mmojawapo na kifo hicho. Tunakumbuka alipoenda Maswa aligundua ushahidi wa kimazingira unaomhusisha mgombea mmojawapo.
     
  14. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Hakika mwaka huu ni kiama kwa ccm , hawakutarajia upinzani mkali kiasi hicho hivyo wanafanya kila mbinu kuhakikisha wanashinda, lakini cha kushangaza wao ndio wanawaambia wenzao wanamwaga damu ilhali wao ccm ndio wanafanya vurugu
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ilishasemwa mapema kuwa MMWAGAJI DAMU MKUU NI CCM.
    Au wame-copy kwa CHADEMA hata kumwaga Damu, maana wanapaste kila kitu sasa hivi....fyuuuuuu...aibu sana kwa lichama la majitu yenye vitambi kama nyumba!
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DCI Manumba ameenda huko?
     
  17. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niliongea na mgombea wa ubunge jimbo hilo Kamanda Benson Kijaila Singo.
     
  18. L

    Lorah JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashangaa HABARI LEO hawajaandika CCM waua???
    Nyie waandishi wa Habari leo mtaganga njaa mpaka lini???
    yani CCM hii kampuni ya CCM ni wavunja haki na wavunja sheria sijui wanafikiri Tanzania ni CCM??
    ukitaka kujua ujinga wao angalia mtu yeyete anayejua anavunja sheria anaweka Bendera yao juu, Mmachinga amesimama eneo ambalo haliruhusiwi anahalalisha kwa kuweka Bendera ya CCM, Milori mibovu, migari mibovo, sehemu Taxi zinapopaki na wakakataliwa utaona wanaanzisha Tawi la CCM, hivi hamuwezi kutumia akili na kujua serikali bila sheria sio serikali... yani huku vijijini wanapouza Pombe za gongo ili wasikamatwe wanaweka bendera ya CCM....
    mpaka watoto wadogo mtoto akimpiga mwenzake anamwambia unajifanya wewe ni mtoto wa kigogo wa CCM??
    CCM INATUPELEKA WAPI JAMANI....
    EHEE MUNGU TUHURUMIE!!! WANACHIMBA DHAHABU MVUMI WAMEFUNIKA KWA KIWANDA CHA WINE , WANADANGANYA WANANUNUA ZABIBU ZA WATANZANIA KUMBE WANATOKA NA MATERIAL YAO ITALI....
    VIONGOZI WAKIWATEMBELEA WANAINGIZWA CHUMBA CHA NDANI WANAPEWE WINE WANARUDI WAKICHEKA......
    KAMA MNADHANI MIMI NI MUONGO MUULIZENI MRAMBA NANI ALIYEMSAIDIA ASHINDE 2005

    TUTAKUTANA MBINGUNI HATA TONE LA MAJI SITAWADONDOSHEA.....
     
  19. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa hapa ndo utaona midomo itakavyokaa kimya. hata wafanyeje, sisi tunamjua rais wa wanyonge. Hatudanganyiki
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni AIBU kubwa kwa CCM, Habari Leo, Mtanzania, Makamba na wengineo wenye mawazo hasi. Poleni wafiwa wote. CCM kwa kutumia Green Guard imefanya unyama ambao imekuwa ikisema haihusiki na ghasia! tumsubiri DCI, Tuone kama Simbachawene atatiwa nguvuni japo kwa uchunguzi tu ingawa alikuwepo kwenye tukio
     
Loading...