Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea CCM kutojipigia kura Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwakiluma, Mar 19, 2012.

  1. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Kutokana na sheria za tume ya uchaguzi Siyoi Sumari hana uhalali wa kupiga kura tar. 1/4....sheria inataka mtu apige kura mahali pale alipojiandikisha wakati wa kuandikisha wapiga kura kwenye daftari la kudumu la wapiga kura..
    Wakati wa kuandisha wapiga kura Siyoi Sumari hakuwepo arumeru mashariki hivyo haruhusiwi kupiga kura mara itakapofika tar. 1/4...huyu sasa ni mgombea wa pili kutoka ccm ambaye hatajipigia kura katika uchaguzi ambao yeye mwenyewe ni mgombea...wa kwanza alikuwa ni Rais wa Zanzibar Mh. Dk. Mohamed Shein...huyu naye hakujipigia kura katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 ambao yeye mwenyewe alikuwa mgombea wa urahisi...yeye wakati wa kujiandikisha alijiandikishia oysterbay Dar es salaam swala ambalo lilizusha maswali mengi kwamba alikuwa hajui kama angegombea nafasi hiyo kubwa katika siasa....Kitendo cha Sumari kutojipigia kura mwenyewe kunaonyesha jinsi gani ambavyo hatakiwi kupigiwa kura maana hata yeye mwenyewe hatajipigia....
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ila wameru wameonewa kweli............. yani siku ya wajinga wao ndio watakua bize, tume hii aisee:A S 13::A S 13:
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu ni kutupiwa baharini tu aliwe na papa! Chupa mpya pombe ile ile.
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    SIOI hahitaji kujipigia kura ili ashinde. SIOI anahitaji kura za NEC ya CCM ili ashinde. Hata kura za wana Arumeru hazihitaji mtaji wake ni Judge Damian Lubuva.
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    I don't believe in coincidence, this is deliberately move by NEC. Mark my words April MOSI magazeti yote ya Magamba UHURU, JAMBO LEO, MZALENDO yatakuja na heanding kama
    Joshua Nassari ajitoe uchaguzi Arumeru
    Uchaguzi wa Ubunge Arumeru waahilishwa
    Joshua Nassari ahamia CCM
    NEC imefuta jina la Joshua Nassari (CDM) katika orodha ya wagombeaji ubunge wa Arumeru

    Halafu heading kama hizo zitapewa umuhimu na TBC1, TBC radio, radio Lowossa ya Arusha, Clouds FM. Wananchi wa Arumeru wakija shituka kwamba ni April MOSIsiku ya WAJINGA duninia VITUO vya kupigia kura vitakuwa aidha vimefungwa au vifaa vya kupigia kura vimekwisha. Kumbuka CCM ambavyo huwa wanahimizana kuwahi kupiga kura USIKU wa kuamukia kupigaji kura!
     
  6. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli nimeamini nchi hii itakombolewa mara tu baada ya watu wote kama wewe kufa....lazima nyie wote mfe...tunahitaji bongo zinazochemka...kama siyoi anategemea kura za Lubuva ni sawa maana hata Masha kure mwanza alitegemea kura za kiravu hata hivyo Nguvu ya Umma ikamtupilia mbali....kama kweli Siyoi Anategemea kura za Lubuva basi hakuna haja ya kupiga kampeni na tayari ameshashindwa...
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu ila Nassari mtaji wake ni umma wa Meru na penye wengi pana Mungu, laana ya ufisadi inawamaliza magamba, naliona anguko kubwa la CCM kadri siku zinavyokwenda
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mods unganisha na ile nyingine
     
  9. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Inawezekana ni moja ya tacticks za magamba, siku ikifika watawarubuni watu kwa namna fulani ukizingatia siku yenyewe ni ya wajinga
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hii itumike kama silaha ya kuchukua kura za CCM
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli wana wa Arumeru watakuwa tayari kumpigia kura SIOI, wakati mwenyewe hatajipigia! Fikirieni kwa makini wana wa Arumeru.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii imenifungua akili
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wameru wakimchagua Siyoi itabidi waingizwe kwenye kitabu cha GUINNESS.
     
  14. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana mods naomba usiiunganishe hii na ile nyingine...hii ni ya kiuchunguzi zaidi na inatoa uhalisia...ile nyingine inauliza tu...lakini naomba nisisitize kuwa wote mimi na wewe tunalima shamba moja hakuna haja ya kugombania ufito....
     
  15. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Watakaoipigia ccm nawafananisha na wale wa enzi za uhuru kuchagua kati ya picha na Giza...picha ni Joshua Nassari na giza Sioi Sumari.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    What I like about,..................... JF we think differently
    Wewe ukijua A wenzako wanajua hadi Z
     
  17. m

    massai JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui kama kuna upendeleo maalimu labda anaweza ruhususiwa ajipigie kura kwani mshkaji ganda lake linasoma mbezi,dogo kazi anayo kwakweli,haya bwana mdogo hebu tuthibitishie kweli meru ulikuja kwa ajili ya maziko tu?na sio home kama unavyotaka tuamini.nipo tayari kwa safari ya kwenda arusha kumpa nasari tiki,bonge la kampani tupo post graduate kama wanne wa makumira na wengine kibao kutoka dar moro na mbeya.
     
  18. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata Mbezi hakustahili kujiandikisha, labda Mbezi ya Thika !
     
  19. l

    lyimoc Senior Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana chake huyo gamba
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kumbe amejiandikisha Thika na Mbezi.
     
Loading...