Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgeni maeneo haya!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bladerunner, Dec 22, 2008.

  1. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #1
    Dec 22, 2008
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku moja katika pitapita zangu nikakutana na ubishi mmoja wa ajabu sana!!!hebu fuatilia haya maongezi..
    Mlevi:ule ni mwezi,wewe na akili yako umeona wapi jua likatoka usiku??
    Mvuta bangi:haa we ndo chizi kweli,nani kakwambia saa hivi usiku??lile jua ngoja tumuulize huyu jamaa anaekuja??
    kwa pamoja:"ee bwanaee eti lile jua au mwezi??"
    TEJA(Mvuta unga):"masela mbona mnanirusha stimu,MIMI MGENI MAENEO HAYA NITAJUAJE????"
     
    Last edited: Dec 23, 2008
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!
     
Loading...