Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGAO wa UMEME

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Oct 23, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na prolonged power cuts sehemu mbalimbali za nchi na miji muhimu. Kwa mfano wiki nzima sehemu kubwa ya dar es salaam imekubwa na katakata ya umeme tokea ahsubuhi mpaka jioni.
    Ninapata hisia kwamba MGAO wa UMEME umerudi upyaa na hawawezi kuutangaza ili kuilinda ccm isipoteze kura.

    I wapi ahadi ya Kikwete kwamba muda mfupi ujao tatizo la umeme litakuwa historia???? alisema 2005 kabla hajazoa kura zetu.

    Kama kuna wazalendo huko tanesco watueleze kinachojiri mpaka tunakosa umeme bila taarifa tena kwa muda mrefu
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wanadhibiti tusione mahojiano ya Mr .Prezidenti
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo kwenye red hata mimi nahisi kuna uwoga wa aina hiyo...Funika kombe mwanaharamu apite!

    Hawawezi kuwahi, maana kuna watu mpaka muda huu tunaongea wamesahanunua jenereta ndogo ya mchina inayouzwa 120,000/= ili wasikose kitu!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    awataweza japo watawakosesha wengi wasio na uwezo wa jenereta ila wanaoonyesha video itabidi ratiba zibadilike waonyeshe
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Tanesco inatumika kuzuia uchaguzi wa haki. Na hizi ni dalili za kuzimwa umeme katika uhesabuji wa kura ili kutimiza wizi wao.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tuna shida kubwa Tanzania.
    Heshima ya uoga itatuponza walah.
    Nimepata taarifa mbalimbali za mikoani kwamba kuna unexpected power shortage past week sasa.
    Tunajua maji ardhini yamepungua ila tulishaahidiwa kwamba hatutaingia kwenye mgao mwingine wa umeme.
    CCM wanatufanya majuha hamnazo kweli kweli.

    Tunakiweka chama chenye kuonesha kujali shida na hali zetu
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    TUANDAE TAA ZA CHEMLI ILI WASIJE TUIBIA KURA ZETU... HAWA WATU HAWAFAI KABISA::; :frusty:
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Siku ya uchaguzi kuna haja ya kwenda na chemli jamaa watakata umeme hawa hawana haya as walifanya ivyo Mbalizi
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini wametangaza juzijuiz hapa kuwa mwaka huu hakutakuwa na mgawo... au ilikuwa wanaanza kujitetea kabla hawajasomewa mashitaka!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa rasmi nilizozipata : Mgao wa Umeme wa 16hrs per day upo karibu : Yale "mabwawa" yanakaribia kukauka!
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Wenye majenereta nawaomba muweke tv zenu nje sa 1 leo.
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Duh kweli umedhihirisha kuwa watanzania hawana akili maana mpaka watangaziwe ilhali uhalisi wanauona. Nimeipenda sana hii habari safi sana mkuu maana hata wewe unahisi tu kama wanavyohisi wengine Chadema watashinda Urahisi.
     
  13. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakizima umeme, wenye Video show za movie, mipira wanaonyesha Dr Slaa bure kwa generator. Ujumbe utafika. Kuna maeneo ya wazi watu waweke TV kubwa, mikoani nashauri hivyo hivyo, kama kuna uwezekano wa kuweka TV kubwa kwenye maeneo ya wazi mikoani wekeni hiyo kazi ya wagombea ubunge na udiwani kumobilize inshu.
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ..halafu tunaambiwa uchumi unakua ilhali nchi ipo gizani. tanzania kwa mazingaombwe lol

    Wito wangu ni kwamba CHADEMA waweke bajeti ya taa za chemli na tochi za kutumika kwenye zoezi la uhesabuji wa kura endapo umeme utazima ghafla.
    Ahsante Baba-Enock kwa kutuhabarisha

     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    na kwa bahati njema hawana remote control za generators. labda waamue kusitisha huduma za social halls at such time kwa hati za dharura.
    Mende akitaka kufa hujubinua alale chali
     
  16. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ipo kazi. Watu wanang'ang'ana kubaki madaraka kwa njia zozote ile.Aluta continua!!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hisia zangu ndizo zilizoleta hii taarifa hapo chini. sasa wewe endelea kuota kuwa sisiemu itaendelea kuwepo juu ya uso wa nchi.

    :thumb:
     
  18. b

    bwakea Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sanaa kila kona
     
  19. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Niwatoe hofu wana Jamvi wapendao mageuzi, kura za huyu Slaa zinaibiwa sana lakini cha kushangaza haziishi, ukita kupata ukweli huu mwuulize mwakala yeyote wa chichiem kule KARATU kila wanapojua wamempiga chini jamaa anaibuka. Ondeeni mapema mbinu ya uwizi wa kura. sisiem mwaka huu mnakwenda benchi kama ifutavyo.
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo mnatetesi chadema inashinda urahisi?
     
Loading...