Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme ubalozini.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Landala, Mar 7, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Juzi baada ya rais Kikwete kutoka ufaransa alipitia Marekani na alipokelewa na Obama mida ya usiku,walivyokuwa wanatoka airport kwenda hotelini sehemu zote kuna umeme isipokuwa jengo moja,Kikwete akashangaa na kumuuliza Obama hivi hata marekani kuna mgao wa umeme,Obama akamuambia hapo ni ubalozi wa Tanzania.Kikwete kusikia hivyo akawa kimya kama maji ya mtungi.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,255
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Dah! u have made ma day really!!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 11,292
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 83
    ha haaaaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaa haaaa..................mkuu nimeipenda hiyo,unafaa kujiunga na shigongo kuendeleza mashambulizi ya hadithi ila hiyo inabidi itumwe ikulu hiii
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Tuko pamoja mkuu.
     
Loading...
Similar Threads - Mgao umeme ubalozini Forum Date
Mgao wa umeme umerudi? Jokes/Utani + Udaku/Gossips Feb 26, 2012
Mgao wa umeme tanzania Jokes/Utani + Udaku/Gossips Nov 23, 2011
Masikini na mgao wa umeme Jokes/Utani + Udaku/Gossips Sep 9, 2011
Kumbe mgao wa umeme ni Tamthilia ? Jokes/Utani + Udaku/Gossips Aug 3, 2011
Mgao wa Umeme Wamalizika! Jokes/Utani + Udaku/Gossips Jul 28, 2011

Share This Page