Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme mk kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ombeni w lema, Mar 7, 2011.

  1. O

    Ombeni w lema Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau sijawai kuona mkoa unao sumbua kwa umeme kama mkoa kilimanjaro hasa wilaya ya HAI MASHARIKI.kwa wiki tunapata umeme mara mbili tu mchana,siku zinazo fuata ni usiku na kukatika asubui.sasa nauliza tulio jiajiri na tunategemea umeme familia zetu si watakufa njaa?na umasikini ndo unajongea.kama ni hivyo uchumi wa nchi utapanda lini?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu sio K'njaro peke yake mi nipo Arusha (Geniva of Africa) kwa wiki umeme unapatika mara 3 tu mchana, SIJUI HAYA NDO MAISHA BORA TULIYOAHIDIWA!!!! INAUMA SANA
     
Loading...