Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme, Mabomu ya Mbagala na Goms na Matokeo ya Kidato cha nne, CCM imechoka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngandema Bwila, Feb 18, 2011.

  1. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna msemo usemao ukila na kipofu usimshike mkono. lakini kwa matokio haya imezihilisha si kwamba serikali ya CCM si tu kwamba ahadi zake kwa watanzania ni za hadaa bali pia uwezo wao umefika kikomo. Mwaka jana Ngeleja amenukuliwa akisema mgao utakuwa historia, lakini mgao ni kama kawa na ummeimarishwa kwa nguvu zaidi na kasi zaidi. Baada ya mabomu ya mbagala Mh.Husein Mwinyi alitamka tukio hilo halita tokea tena, Miaka 2 tumeona yaliyowapata watu wa Goms. Matokeo ya kitado cha nne 51 % zero. Wito wangu wanaharakati wote nchini, vyama vya siasa na wanataaluma wote tuwasaidie CCM waondoke madarakini. Hawawezi kujiondoa, wanajua hawezi tena kuongoza nchi lakini pia uwezo wa kuondoka madarakani wao wenyewe hawana. Shime tushirikiane tuwawezeshe kuondoka tuikomboe nchi yetu na majanga yatokanayo na uchovu wao wa kufikiri.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhh ng'ombe hachoki maini. Kumbuka usemi wa jk kwa mramba
     
Loading...