Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme Arusha wapendezesha watu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hawa wanahiisi tu mgao wa umeme arusha sidhan kama w anapata adha ya mgao chichemi chana
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MMMH NA WEWE WA KUSHOTO EMBU ANGALIEN VINGUO VYA KUVAA JAMANI MSISWAHAMASISHE HAATA WATOTO WA MIAKA KADHAA NAO VIKASIMAMAA GAFLA[​IMG]
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    wewe jiangalie ku post picha za watu, hasa wewe ambaye identity yako inajulikana na li blog linakuuza.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Mkuu nilingia nichangie kuhusu mgao wa umeme Ar lakini baada ya kusoma post nimekosa cha kuchangia
     
Loading...