Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfahamu vizuri Sebastian Maganga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Mar 29, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa alianzia redio kadhaa za jijini kabla hajachomoka kwenda nje miaka iyo na kurudi kwa kasi ya ajabu moja kwa moja mjengoni Clouds Media.

    jamaa ni jembe.

    yeye ndo program manager wa vipindi karibu vyote vya clouds na ndo anatoa mwelekeo wa kipindi kizima kiweje na mtangazaji aongee je.....binafsi kama ndivyo ilivyo basi anastahili pongezi kwa kazi nzuri.....

    ila wanasema behind every successful man there is a Woman.....tunaomba data hapa!!...:violin:
     
  2. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Upuuzi huu!! Mtu unatoa sifa ndeefu bila details zozote afu heading eti mfahamu vizuri sujui nini nini!?
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Kwanza uliyoandika mengine ni uongo! Alafu data shallow then unaweka title kubwa kama umejiandaa! Seba amekwenda Mawingu akitokea radio uhuru alikotaka kufanya mabadiliko makubwa(ikiwemo kubadili jina la radio kutoka Radio Uhuru kuwa Uhuru Fm) kule Uhuru alikumbana na vikwazo kibao kabla Ruge hajamvuta Mawingu kuokoa jahazi.Kabla ya Uhuru Seba amewahi kufanya kazi Radio One pia.Pale Mawingu binafsi sioni ubunifu ule wa zamani na bado wanasikilizwa sababu ya ushindani mdogo wa radio pamoja na utitiri wa radio Tz hivi sasa! Kwahiyo Program manager wa mawingu kabla ya Seba naona alikuwa kichwa zaidi! Seba namuheshimu sana lakini kama yeye ndio program manager pale mawingu basi yeye ndio sura ya Clouds ya leo!
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ndo anaruhusu majamaa watukane live on air
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jana kibonde alisema neno ******,wakat kuna jina mmbadala la ku2mia kwenye hadhara,c angesema MAKALIO au MASABURI,
    huyo program meneja anaruhusu ushuz huo!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    "Kibonde anatukana ovyo radion hana akili kichwani au anavyosambaza drum makusudi mitaani"--Sugu
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Seba ni mtu wa visasi na chuki nakumbuka alipohamia Uhuru ndio sisi tuliokuwa vijana wakati huo na wenzake waliokimbia kutoka Radio one walitaka kupandikiza mbegu za chuki kwa watu kuhusu Ippmedia kitu ambacho nimekiona kwa wengi wanaokuzwa na hii kampuni wakishapata umaarufu na soko lao kutanuka (popularity) wanafanya ambayo kwa mimi naona ni ushamba na upungufu wa nidhamu.

    Tangu ameenda clouds sijaona ubunifu zaidi ya kuhamishia wimbi la IPP na Uhuru kwenda huko mfano; Mwalekwa,Janet, Husna Makau, Milad Ayo na sasa naona Musa wa uswazi. Mtu mbunifu analeta vitu vipya na vyenye changamoto sasa yeye anachofanya ni watu wa ndio Mzee anyway labda Clouds wanataka kuwa kama Radio one labda kwani mbinu moja wapo ya wewe kubadilika ni pamoja na kuchukua hata sura ya mbele ya adui au mshindani wako
     
  8. g

    gwambali JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mmmh! Hayanihusu nimeingia bahati mbaya...
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ni nani huyo Seba?
     
  10. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    hamna kitu hapa,,,, nadhani mleta mada katumwa,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2016
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Seba kapigwa chini nini,naona shafii dauda kachukua nafasi yake
     
  12. M

    Mtanzanyika JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2016
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 260
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Mleta mada umetumwa alafu aliyekutuma hajakutuma vizuri.! Rudi kamwambie akupe details za kutosha na zenye ukweli.!
    Seba nje huko alienda lini.? Labda nje ya nyumba au nje ya ndoa, Seba alitoka Radio one akaenda Radio Uhuru alikuwa anatangaza kipindi kinaitwa "DEIWAKA" kilikuwa kinaruka hewani kila siku za wiki saa 8 mpaka saa 10. Pia alikuwa Meneja wa Noorah enzi za VIJIMAMBO.! Huyo ndo Seba ninayemfahamu mimi kidogo kabla hajaenda Clouds Media Group..!!
     
  13. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,384
    Likes Received: 3,025
    Trophy Points: 280
    Anzisha threads za Amina Chifupa na Julius Nyaisanga pia. Hata kama huna details zao we anzisha tu JF atulipii kwahiyo we andika chochote tu.
     
  14. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2016
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 13,849
    Likes Received: 3,238
    Trophy Points: 280
    Alikuwa meneja wa gang we mob pia
     
  15. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2016
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Watu wa Jukwaa la Kilimo wanapoingia Jukwaa la watu wa town!!
     
  16. Ngamiani

    Ngamiani JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2016
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 2,694
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa! Nway ni wanaume wa dar
     
  17. Wakuacha

    Wakuacha JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2016
    Joined: May 19, 2015
    Messages: 1,470
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Wanaume Wa Dar aiseeee
     
  18. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2016
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,171
    Trophy Points: 280
    Mleta uzi ndiye Seba mwenyewe....ha ha ha.
     
Loading...