Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa manispaa ya Arusha ashindwa vibaya na CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gerad2008, Oct 31, 2010.

  1. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mimi niko hapa Kata ya Kimandolu anakotoka Meya wa manispaa ya Arusha ndugu Laurent Hedi. Tayari matokeo yametoka na ameshindwa vibaya na Ndugu Estomih malla wa CHADEMA.

    Katika kata hii ya Kimandolu CHADEMA inaongoza kwa matokeo yote kuanzia Rais, Ubunge na Diwani.

    Kwa sasa hapa mtaani hakufai na hakuna kulala wananchi wameingia mtaani wanashangilia ushindi.

    Figure nitawapatia baadaye kidogo
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Good job mpendwa good job, kwa pamoja tutashinda. TUZIDI KUOMBA MUNGU MAMBO YAENDE KAMA WAPGA KURA WANAVYOTAKA.
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana na hongereni wachaguzi wa Kimandolu.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sawaaimaaaa baba,pamoja tutajengaaaaaaa,tukiamuwa inawezekanaaaaa
    mapinduziii d
     
  5. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kazi nzuri,tunasubiri taarifa zaidi
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah twazidi kukata anga tu
     
  7. E

    Eliyona Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri baba. Work on them please tupate hizo figures mapema.
    Afu tuone NEC watatuibiaje!!?
     
  8. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hicho ni kipigo namba 1 hicho. Mungu wa Israel, mungu wa yacobo na wa isaka ndiye mungu wetu...ataiokoa nchi yetu na mafisadi. mwendo huo huo, hadi taifa likombolewe...
     
  9. I

    Incognito Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asantesana kwa habari hii tamu,tunasubiri figure
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana watu wa arusha kwa kuchagua mabadiliko
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru habari za huko arusha... hadi sasa ni kata moja tu bado ...lakini zote ..Ni peoples power!!

     
  12. m

    mwalimumpole Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe figure tafadhali
     
  13. M

    Msharika JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu mbariki mela atende kama alivyohaidi. Ni mchapa kazi. Ni jirani yangu
     
  14. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unbelievable!!!
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasubiri Kauli ya Kamanda Ngongo
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Twasikia yeye na familia yake ni matapeli live esp mwanae anae jiita Hedi(Lenadi) sasa imekula kwao Kijana atakimbilia wapi sasa baba ndio chali jamani nakukumbuka sana arusha na mambo yao
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    No wonder. He was hopeless!
     
  18. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Infact Hedi alijisahau na baada ya kupata u-Meya alio mke wapili na kujenga ghorofa na watu wakaamua wamsubiri kwenye poll box. Ukweli ni kwamba hata kura za Maoni alishindwa na wakamrejesha kwa nguvu bila ridhaa ya wananchi. Wamelikoroga na wamelinywa wenyewe.
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yeye na mwanae wanapenda kuoa oa hovyo twasikia
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
Loading...