Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa Bukoba atembeza kichapo kwa mwandishi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KAUDO, May 29, 2012.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meya wa Manispaa ya Bukoba Dkt Anatory Amani ametembeza kichapo kwa mwandishi wa Gazeti la Mtanzania Audax Mutiganzi akimtuhumu kuandika habari za upotoshaji kuhusu miradi inayotekelezwa katika manispaa hasa ujenzi wa soko jipya.

    Mtuhumiwa amefunguliwa kesi ya shambulio la kawaida kituo cha polisi Bukoba namba BU/RB/3161/2012.Tukio limetokea ofisi ya Meya. amani dr.jpg
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huko bukoba si ndiko walimu walichalazwa na mkuu mmoja?
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi dalili za kushindwa kazi kwa Meya
     
  4. M

    MTK JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,842
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Hebu fuatilia hiliswala utupe undani wake kwa sababu tunajua swala la soko kuu lina utata mkubwa sana na ndio maana meya anampiga mwandishi ili ukweli usifahamike; hebu makamanda livalieni njuga hili mpaka kieleweke, kuna fununu fedha nyingi zimefisadiwa kwa kutumia kampuni hewa!!!!!!!!!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na JK ataanza kutembeza mkong'oto kwa wale wote wanaodai ameshindwa kutekeleza ahadi zake za 2010. Bahati nzuri mimi simo!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Picha haihusiani na kichwa cha habari au macho yangu?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Safi sana Meya wa Bukoba hawa waandishi makanyanya dawa yao ni kichapo ningefurahi sana kichapo hicho angekipata muandishi wa Tanzania Daima.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kichapo wanakipata ndugu zako wa UAMSHO na mambo yao ya udini kama wewe
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu si aliwahi kudaiwa kuwa sio mtanzania ni mganda?!!!!!!
     
  10. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mtingazi alikuwa na bia ngapi kichwani????? Tehe tehe tehe...kama namwona vile na kigugumizi chake!!!
     
  11. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MCT walivalie njuga hili,walevi wa madaraka hawa watawauweni,komaini hadi aondoke hafai kuongoza watu kama habari zilipotoshwa kwa nini asikanushe kwa ushahidi,hovyo kabisa ni sawa na timu kufungwa halafu unabamiza TV kwa hasira,what a mayor!
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hao watakuwa na bifu zao binafsi maana Meya si peke yake mwenye soko kiasi kwamba imuume mpaka apigane.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kaulizwa maswali akajibu ngumi
     
  15. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Tuelezeni hali ya Mtingazi inaendeleaje?
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hayo ndio matatizo ya vyeo vya kupewa.Na ninyi waandishi wa habari hamna misimamo ktk kazi zenu.
     
  17. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wewe nani alikuroga?

    Tiba
     
  18. B

    BOTOPLAM Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Ndugu yetu. Mbali ya kuwa wako timu moja na Mkuu wa nchi, hajaitendea haki sera ya "uhuru wa vyombo vya habari"
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na meya amesema baada ya huyo wa mtanzania anafuatia wa uhuru na baadae mzalendo
     
  20. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Inasemekana huyu meya ana jazba na ni mtu anayependa sifa na ana uchu wa madaraka kweli. nilimsikia redioni nilipokuwa huko mwezi wa nne akiwaambia watu kuwa atavunja soko kuu la Bukoba na kulijega upya; sasa watu wakawa wanalalamika sana.Pale SENATE (KIJIWE KIMOJA CHA KAHAWA PALE SOKONI) kukawa na baadhi ya hoja zifuatazo;
    1.Kwa nini hatukushirikishwa kama wadau kuanzia mwanzoni mwa mpango mzima mpaka inasubiriwa dakika ya mwisho ambapo tumekopeshwa na mabenki, tumelipa kodi tra tayari
    2.Meya aliwaambia wananchi kwamba soko litajengwa la kisasa na kwamba litawekewa mnara,ili kuwavutia watalii, na kwamba hiyo ramani kaitoa nchi moja ya ulaya sasa swali je ni mzungu ataacha mnara kwao aje kuushangaa Bukoba?
    3.Ilisemekana kwamba soko lina wafanyabiashara zaidi ya 1200 ambapo kila mmoja anategemewa na watu wasiopungua 4, sasa ukilibomoa maisha ya watu karibu elfu tano yatakuwa rehani.
    4.Wanaunga mkono mipango ya maendeleo na soko lijengwe, lakini itafutwe sehemu nyingine mbadala kama stendi ilivyoamishiwa Kyakailabwa likajengwe soko hilo, isaidie kupanua mji na kuongeza ajira lakini ili libakie kuwahudumia watu wachini, kwani hata soko la kisasa likikamilika bado watu hawatamudu gharama mpya za pango i.e watakuwa wamekufa kabisa kibiashara na kimaisha
    5. Kwa sasa Halmasauri inauza viwanja 5000 kwa wananchi, je imeshindwa kutenga eneo la kujenga soko la kisasa?
    6.Uendelezaji wa mji wa kisasa si lazima kuharibu kilichopo kwa hoja kwamba
    a.ofisi ya mkuu wa mkoa ya kisasa inajengwa nje ya mji kule kahororo na ile ya regional block imeachwa
    b.nssf wameacha jengo lao la old airport road na kujenga jengo jipya la kisasa pale jirani na polisi
    c. hata soko kuu la Mwanza halikuvunjwa badala yake limetafutwa eneo jingine kubwa maeneo ya Ghana
    d. hata uwanja wa taifa haukuvunjwa badala yake ulijengwa mwingine pembeni
    7. hoja yao kuu ni kwamba soko lifanyiwe ukarabati mkubwa ikibidi hata kwa awamu lakini isiathiri hali ya maisha ya wananchi ambazo tayari ni duni,
    hayo niliyaacha mwezi wa nne sielewi hadi leo imefika wapi lakini inawezekana haya mambo pamoja na mambo mengine ya kisiasa maana kuna uhasama kati ya meya wa sasa na aliyekuwepo kabla kila mtu akitaka ashinde kwa upande wake ndani na nje ya vikao
    8. vile vile meya anatuhumiwa binafsi kwamba alifanya utapeli wanafunzi wa form 4 mwaka jana waliokuwa kwenye sule yake ya sekondari ya peace aliwapeleka kwao karagwe wakafanye mtihani ili shule yake isionekane haikufaulisha vizuri, kwa bahati mbaya necta ikastukia deal na kuwafutia matokeo zaidi ya wanafunzi 80 (sina hakika nayo sana lakini nayo pia nliisikia) wazazi wanaangaika sasa.
    KWA KWELI KUNA MALALAMIKO MENGI SANA.

    NILIACHA WANAPANGA KWENDA MAHAKAMANI SIELEWI ILIPOFIKIA.
    HIYO NDIYO BUKOBA NA UKIWEPO UNAWEZA KUSHANGAA,NI MENGI, NI ZAIDI YA UIJUAVYO.
     
Loading...