Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya masaburi aomba apewe muda kidogo!kuna kibuku,ddc ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Aug 7, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    baada ya kufichua uozo wa UDA,Meya wa jiji dar masaburi ameomba apewe muda kidogo ili afichue zaidi ufisadi mwingine ktk mashirika ya jiji kama DDC,KIBUKU etc!source ch10
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hataki kwenda na maji peke yake huyu
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    akome!
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha duh
    Haya kila wiki ina kwenda kwa scene mpya ,matukio mapya director wa movie zote ni yule yule CCM. adhira ni watanzana. Maudhui ya movie ni UFISADI. Tanzania tumejaliwa wasanii. investor wa Hollywod wako wapi waje wachote vipaji hivi

    Next week sijui tutaletwa scene gani na nani watakuwa washiriki
     
Loading...