Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya feki wa arusha aomba ulinzi wa polisi nyumbani kwake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by never, Apr 18, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF

    baada ya ile kauli ya katibu wa vijana wa CCM taifa wakiwa pale manzese yakuwa meya aliyechaguliwa ARUSHA ataendelea kuwa meya wa jiji hilo hata kama CHADEMA wakitoa lisaa limoja badala ya siku 21,

    kauli hiyo imeanza kumtafuna meya huyo mara baada ya jana na juzi kushambuliwa na mawe na zomea zomea kila mahala apitapo na kauli zingine zikiendelea kusikika watu wa ARUSHA wakisema ya kuwa jengo la halimashauri vyumba vyake vitabaki magofu ya jengo hilo.

    tumeamua sasa, walitupiga sana wakauua ndugu zetu wakawapa vile rafiki zetu sasa ni saa ya ukombozi wa kweli lazima meya atoke bila kupenda, nahuyo dogo anachonga kikwere kwere mwabieni aje arachuga aongee hayoo maneno.

    tutahakikisha haturudi nyumbani tukirudi meya aweametoka lasivyo ni bora turudi tukiwa mauti tutaikomboa arusha, tunaitaka serikali iongeze askari hawa hawatoshi niwadogomno . NI HERI YA VITA INAYOTAFUTA HAKI NA USAWA KULIKO AMANI INAYOPUMBAZA NA KUDHALILISHA UTU WA MWANADAMU
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mkuu ukombozi huko malangoni, ninafurahi kusikia kila mtanzania anaweza kujitetea mwenye, huyo meya wa arusha ana roho mbaya kwa nini cheo anachong'ang'anai kighalimu watu maisha na familia yake kuiweka hatarini? au ndio kufa kisabuni
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ooosh!
    This situation is a bit alarming.
    Is it Money or Powers that blinds this man, failing to see the dangers surrounding his life?..
    Niwajuavyo Waarusha hawamalizagi hasira, watakuja kumbana pahala ambapo atakuwa hana pa kukimbilia...na itakuwa MAJUTO NI MJUKUU.,
    I wish he knew what i think of him.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ashaloose confidence yaani mtu mwizi always huwa anaweweseka na hapo anazidi kutengeneza chuki na kuthibitisha ukweli kwamba alicheza rafu kwenye uchaguzi!
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aisee machalii wa A town ni noma watampoteza.
    nadhani nafsi yake inamsuta ila analazimishwa na vigogo wa chichiem na akiachia nafasi kwa kusema uchaguzi haukuwa wa uhuru na haki ataihaibisha serikali na chichiem
     
  6. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi, polisi wameridhia kumlinda yeye na mali zake! Kwani wao ni walinzi wa raia na mali zao; sijui hili ombi la Meya limetekelezwa au taarifa ya ki-intelejensia haijadhihirisha anachokisema Meya.
    Natumai Meya anauishi ule msemo wa ccm usemao - chama kwanza mtu baadaye. Hivyo shuruti asimamie msimamo wa chama kwa gharama za wana Arusha pamoja na familia yake. Tumbo bwana, halina masihala
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kazi anayo, awaambie walomuweka cheoni wamlinde!
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shegela aambiwe
     
  9. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Chongeni kwa sana tu mkimaliza kalaleni
     
  10. n

    never JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tukisha rudisha heshima, na maamuzi ya wananchi yakaheshimiwa na watawala tutaenda lala mkuu, vinginevyo mtaiona arachuga chungu sana, tupo nzega tunarudi arusha sikilizia mapigo yake
     
  11. n

    never JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF

    baada ya ile kauli ya katibu wa vijana wa CCM taifa wakiwa pale manzese yakuwa meya aliyechaguliwa ARUSHA ataendelea kuwa meya wa jiji hilo hata kama CHADEMA wakitoa lisaa limoja badala ya siku 21,

    kauli hiyo imeanza kumtafuna meya huyo mara baada ya jana na juzi kushambuliwa na mawe na zomea zomea kila mahala apitapo na kauli zingine zikiendelea kusikika watu wa ARUSHA wakisema ya kuwa jengo la halimashauri vyumba vyake vitabaki magofu ya jengo hilo.

    tumeamua sasa, walitupiga sana wakauua ndugu zetu wakawapa vile rafiki zetu sasa ni saa ya ukombozi wa kweli lazima meya atoke bila kupenda, nahuyo dogo anachonga kikwere kwere mwabieni aje arachuga aongee hayoo maneno.

    tutahakikisha haturudi nyumbani tukirudi meya aweametoka lasivyo ni bora turudi tukiwa mauti tutaikomboa arusha, tunaitaka serikali iongeze askari hawa hawatoshi niwadogomno . NI HERI YA VITA INAYOTAFUTA HAKI NA USAWA KULIKO AMANI INAYOPUMBAZA NA KUDHALILISHA UTU WA MWANADAMU
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    wampopotoe mawe na mkurugenzi Estom Chanq/aa ndie aliyelazimisha kumpatia umeya
     
  13. comred

    comred JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,039
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    vita mbele...raia wenzangu arachuga....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    arusha tuko tayari kumgoa meya fake
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhh nadhani yanayotokea libya,misri,yemen,tunisia ni fundisho tosha kwa chama hiki cha mafisadi,inabidi haki itendeke Arusha kuepusha machafuko, Huyo Meya kama anajipenda bora aachie ngazi mapema niwajuavo vijana wa Arusha wakiamua kitu hawarudi nyuma hatupendi damu imwagike tena bora asepe mapema.Haki ya watu haiwezi kudhulumiwa milele.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwambie huyo anaeweweseka
     
  17. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ninachosema huyo meya atachomwa KISU,nadhan historia inanilinda kwa usemi wangu
     
Loading...