Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya feki wa arusha aomba ulinzi wa polisi nyumbani kwake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by never, Apr 18, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF

    baada ya ile kauli ya katibu wa vijana wa CCM taifa wakiwa pale manzese yakuwa meya aliyechaguliwa ARUSHA ataendelea kuwa meya wa jiji hilo hata kama CHADEMA wakitoa lisaa limoja badala ya siku 21,

    kauli hiyo imeanza kumtafuna meya huyo mara baada ya jana na juzi kushambuliwa na mawe na zomea zomea kila mahala apitapo na kauli zingine zikiendelea kusikika watu wa ARUSHA wakisema ya kuwa jengo la halimashauri vyumba vyake vitabaki magofu ya jengo hilo.

    tumeamua sasa, walitupiga sana wakauua ndugu zetu wakawapa vile rafiki zetu sasa ni saa ya ukombozi wa kweli lazima meya atoke bila kupenda, nahuyo dogo anachonga kikwere kwere mwabieni aje arachuga aongee hayoo maneno.

    tutahakikisha haturudi nyumbani tukirudi meya aweametoka lasivyo ni bora turudi tukiwa mauti tutaikomboa arusha, tunaitaka serikali iongeze askari hawa hawatoshi niwadogomno . NI HERI YA VITA INAYOTAFUTA HAKI NA USAWA KULIKO AMANI INAYOPUMBAZA NA KUDHALILISHA UTU WA MWANADAMU
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Ulinzi wa nini?? Anawaogoma wananchi waliomchagua??
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mwaga ugali nimwage mboga. Funga milango tupigane. Imeandikwa jino kwa jino, ila mzomeeni tu. Atapata hypermenorrhea
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Makamba alishasema Meya wa Ar amechaguliwa kihalali sasa wanampa ulinzi wa nini??? Wanaogopa nini??? Shida zote za nini kuishi roho juujuu, c akubal yaishe?
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nakumpiga makofi ruhusa. akija dukani kwako asipate huduma yoyote!
     
  6. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo hadi sasa jiji la Arusha hakuna kinachoendelea kwenye halmashauri ya jiji ni malumbano tu.
     
  7. n

    never JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF

    baada ya ile kauli ya katibu wa vijana wa CCM taifa wakiwa pale manzese yakuwa meya aliyechaguliwa ARUSHA ataendelea kuwa meya wa jiji hilo hata kama CHADEMA wakitoa lisaa limoja badala ya siku 21,

    kauli hiyo imeanza kumtafuna meya huyo mara baada ya jana na juzi kushambuliwa na mawe na zomea zomea kila mahala apitapo na kauli zingine zikiendelea kusikika watu wa ARUSHA wakisema ya kuwa jengo la halimashauri vyumba vyake vitabaki magofu ya jengo hilo.

    tumeamua sasa, walitupiga sana wakauua ndugu zetu wakawapa vile rafiki zetu sasa ni saa ya ukombozi wa kweli lazima meya atoke bila kupenda, nahuyo dogo anachonga kikwere kwere mwabieni aje arachuga aongee hayoo maneno.

    tutahakikisha haturudi nyumbani tukirudi meya aweametoka lasivyo ni bora turudi tukiwa mauti tutaikomboa arusha, tunaitaka serikali iongeze askari hawa hawatoshi niwadogomno . NI HERI YA VITA INAYOTAFUTA HAKI NA USAWA KULIKO AMANI INAYOPUMBAZA NA KUDHALILISHA UTU WA MWANADAMU
     
  8. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo hadi sasa jiji la Arusha hakuna kinachoendelea kwenye halmashauri ya jiji ni malumbano tu.
    Tunachosubiri ni kuona baada ya ccm kujivua gamba watafanya nini Arusha maana wana Arusha wanaujua ukweli hakuna mtu wa kuwadanya hadi wanaccm wanajua hilo la umeya.
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwanini aombe ulinzi??hayo ndio matokeo ya wizi au makosa aliyoyafanya ndio maana analoose confidence always ingekua alichaguliwa kihalali wala kusingetokea yote haya!
     
Loading...