Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Messi njoo England angalau wiki tu...

Discussion in 'Sports' started by Afrika Furaha, Dec 18, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Messi kwa kweli anaitafuna La Liga kama vile ni Ligi Kuu ya Shangazi yake, kila mwisho wa wiki ana mabao mawili au matatu, na Barca hawapitishi wiki bila kupiga mtu 4 au zaidi. Nadhani Messi aende kucheza England ajaribu kukabwa na mabeki wenye ROHO MBAYA wa English Premier League, tuone kama kweli anaweza kuchomoza na mabao kila wiki akicheza viwanja vya White Hart Lane, Old Trafford, Goodson Park, Stamford Brigde n.k. Mwenzie Ronaldo ameshakomazwa na Ligi hiyo kiboko duniani
     
  2. Companero

    Companero Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kashacheza na Arsenal, Man U na Chelsea na kapiga bao sana, yote hiyo haitoshi?
     
  3. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ishu sio kucheza nao mechi moja mbili halafu unaachana nao, hapa nasemea aje EPL afunge magoli kama anavyofunga La Liga tuone . . . dogo ana kipaji lakin nadhan akacheze pia England na aonyeshe makeke kama anavyofanya Spain
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    England kuna timu moja tu inayocheza mpira wa aina ya Messi...

    Sio lazima kucheza England kuwa mkali - mbona hawa hamkuwauliza: Ronaldinho, Zidane, Ronaldo wa Ukweli...
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Messi ni noma hata akila Engalnd. Tofauti ya ligi hizi ni: Spain-more technocal, Italy-more tactical, England-more physical. Hata hivyo Spain kuna timu kama Getafe na Espanyol ambazo ni very physical and intimidating kuliko hata timu za England na bado Messi anawapiga goli. waulizi Madrid majuzi, baada ya kuona mambo magumu wakaamua kuwa very physical na bado aliwafanya kitu mbaya sana!
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Messi ni noma hata akija England. Tofauti ya ligi hizi ni: Spain-more technocal, Italy-more tactical, England-more physical. Hata hivyo Spain kuna timu kama Getafe na Espanyol ambazo ni very physical and intimidating kuliko hata timu za England na bado Messi anawapiga goli. waulizi Madrid majuzi, baada ya kuona mambo magumu wakaamua kuwa very physical na bado aliwafanya kitu mbaya sana!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    naona kama vile arsenal wameanza kumtafuta mchawi!mechi muhimu kama hiyo ya barca navuta pumzi!
     
  8. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa physical game, timu za Spain ni nyanya sana, huwezi fananisha timu yoyote ya Spain kwa timu za England kwa physical game . . . na isitoshe Messi haonekani uwanjani mechi zote walizocheza Barca na Chelsea. R. Madrid haiwezi kucheza physical game wakati huo sio mpira wao, walikuwa wanajaribu tu kitu wasichokijua. Pengine Mourinho sasa ndo atajaribu kuwafundisha physical game, na itawachukua muda sana kuiweza. Messi hawezi kuonekana ukicheza 60% physical game plus 40% brain-Use game, hii inatokana na umbile lake pia. Anakipaji sawa hatukatai, ila ana mapungufu yake pia. Jaribu kuangalia game ya Argentina vs Ujeruman ktk WC 2010 au Chelsea vs Barcelona pale darajani ambapo ngoma iliisha 1 - 1 ndo utajua Messi unamkabaje
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    aende kucheza italy uone kama anachacharika kama anavofanya sasa
     
  10. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao uliowataja kwa blue colour ukiwaangalia physically utaona wasingeweza kupata tabu sana kui-fit ligi ya England, na Ronaldo wa Ukweli ndo nani?? Unatumia vigezo vipi kusema huyo ndo Ronaldo wa ukweli??
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Aisee, kumbe na wewe upo England !
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna masuala ambayo hayana mjadala, Ronaldo wa kweli katika soka ni El Fenomeno...

    Hata Ronaldo de Assis Moreira alilitambua hilo ndio maana akaitwa Ronaldinho Gaucho...
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Messi ni mchezaji aliyekamilika (complete player). Hana mapungufu. Hakabiki. Hazuiliki. Subiri akutane na timu yako ya Man U.
     
  14. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa tu ni kwamba Ronaldinho alikubali kubadili muonekano wa jina lake kwa nia ya kutojichanganya jina tu na Ronaldo de Lima kwa vile wote wanatoka taifa moja, na wala si vinginevyo. Hayo hayana mjadala kwa mtazamo wako, lakin si kwa kivigezo. Naanza kupata picha labda wewe ni Man Utd ndio maana ile Ronaldo kuondoka inakuuma mpaka leo . . . pole sana
     
  15. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee ktk jibu lako, kuna kitu kimoja tu kimenigusa . . . nimewaza kwa nini umejiita jina hilo? Unajua maana yake?? Umewahi kusikia wimbo wenye title ya hilo neno??
     
  16. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheheheh, mi sio shetani bwana, MI Jogoo la Anfield
     
  17. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Messi ni wa kawaida mno hafikii hata robo ya Cristiano Ronaldo. Akienda England halafu akutane na time kama Stoke City, Bolton, Blackburn na Fulham week in week out hawezi kumaliza mwaka ataishia kuwa kama Reyes aliekuwa Arsenal. Timu nyingi za EPL zinaweza kumpoteza. Kwenye mechi na Germany WC 2010 alipotezwa kabisa na akina Bastian na Khedira. Kule Spain at the moment anafanya vizuri kwa sababu ya mpira wa kule na wachezaji wa Barca wamemaster passing game na pia mabeki pinzani hawana tough game kama EPL. Sidhani kama ataweza kufanya dribblings zake akikutana na hizo time nilizozitaja hapo juu, akijaribu ataishia kuwa majeruhi three quarters of the season.
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Humu kuna watu wabishi sana. Yaani watu wanabishana mpaka na makocha wa timu wanazozishabikia. Rejeeni wanayoyasema Maurinho, Fergusson, Wenger na wengineo kuhusu Messi. Halafu kuna wengine wanataka kumfananisha Ronaldo wa ukweli na Ronaldo wa kuchakachuliwa!
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Messi anaperform vizuri akicheza na XAVI/INIESTA/SERGIO akiwa kwao Argentina mchovu tofauti na kina Zidane,Ronaldo,KAKA &Ronaldinho?
     
  20. e

    ejogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yep! You will never walk alone! Tupo pamoja!
     
Loading...